Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura za walimu kurejea kwa JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 4, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi zinasema kuwa Chama Cha Walimu Tanzania (CWT) kinaandaa sherehe za siku ya walimu duniani ambayo itafanyika mkoani Ruvuma na mgeni rasmi atakuwa J.M. Kikwete. Hii inaweza kubadilisha upepo wa kisiasa na kuongezea angalau kura kwa JK na CCM. Hapa la msingi zaidi ni kuwa Dk. Yahya inabidi aongeze mara dufu ulinzi usioonekana maana akianguka katika sherehe hizi uchaguzi utakuwa umeishia hapa. Mwenye habari zaidi, atujuze zaidi. :spider:
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hizo sherehe si ndiyo zile nilizosikia kwamba amejialika? Hata hivyo atawapata walimu wa Songea tu, kwa uchache, walio wengi bado hawatampa kura. Vinginevyo aeleze alimaanisha nini kusema hahitaji kura za wafanyakazi.
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,271
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Walimu waliishaamua siku nyingi kuwa HAWADANGANYIKI ; muacheni mkwere wawatu aende akaridhishe nafsi yake kuwa walimu watampigia kura!!!!
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280

    Unless hawana akili nzuri, au atawapa funguo za nyumba siku hiyo, au mishahara yao itapanda siku hiyo, au atawaletea bajaji 400........Oh no!!! asije akaambiwa....Bye bye JK na Bajaji zako!!!!!!! Hatudanganyiki mwaka huu!!!!
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jama si amaemda kuongea na mashemeji zake? Ki ukweli walimu ni watu wanodanganyika kirahisi mno na sishangai kuona wanamchagua shemeji yao, hawa ndio wale wanaotuletea shida tunapohitaji mabadiliko, sisi wengine tunasema HATUDANGANYIKIIIIIIIIIIIIIIIIIIII 2010.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    noooooo,tena big no,its hard,haohao walimu ndo waliambiwa nia wanafki wazandiki hawana lolote wana lao jambo,walimu hebu jaribuni kutafakari na mchukue hatua as soon as possible,hatuwezi kuendelea na hii hali kabisa tunahitaji mabadiliko
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamaa ajiandae kuanguka jukwaani tena.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Waache tu wakitaka na wataendelea kuambiwa UALIMU NI WITO, bila kuuliza NA SIASA JE?
     
  9. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani mnaona walimu ni mambumbumbumbu kwa kusema eti wao wakipewa kamkate kidogo wanadanganyika?Ombeni radhi walimu kwani nyie leo mnachati hapa jf ni kwa sababu ya hao walimu,kuweni wenye busara japo kidogo!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Angejua wala asisumbuke na walimu!...Atawahonga, lakini uwezekano wa kupata kura kwa walimu niwajuao mimi, hakuna!
     
  11. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    let us zait and see
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hatuombi radhi ng'ooo!!
     
  13. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naamini walimu hawajasahau ule wimbo wa kuhamasishana " soooooolidarity foreeeeeverX3 and TUCTA keeps us stroooong!
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Baada ya kuimba Solidarity Forever,wamalizie na..
    .....HATUDANGANYIKI...
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Hivi siku hiyo walimu wakiimba SOLIDARITY FOREVER Kikwete atajisikiaje au atachekelea bila kuelewa ujumbe unaelekezwa kwa nani.
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,731
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Wengi wa waalimu ni waoga sijui kwa nini? Nimekuwa nao JKT (kujongo kwao ilikuwa ni shida), nimekuwa nao UDSM kama wanafunzi (kunji wao wako nyuma), na mashuleni vivyo hivyo (mwalimu mmoja shule nzima, nyumba hawana).

    Siku hizi jukwaani anawekewa mic ya ziada ambayo haifanyi kazi ili ashikilie stand yake!
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Hili mimi nimeliona siku nyingi anashikilia stand ya mic ya ziada in case huku akiwa amezungukwa na bodyguard wa ziada tayari kumdaka kaaazi kweli.

    [​IMG]
     
  18. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK ni mtu wa kujirusha popote anaposikia mkusanyiko wa mnuso roho huwa inamkereketa.Maana shughuli zake ni kuuza sura kwenye kadamnasi na usishangae hata kura hataomba. YEYE atakuwa ametakasika roho yake kukaa amezungukwa na kuitwa mheshimiwa.Wazaramo/Wakwere ndo zetuuuuuuuu ebooooooo!!!!!!!!!
     
  19. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza hapashi kuomba kura huko kwa sababu si mkutano wa kampeni. Je ratiba yake itakuwa inasemaje? Tukipata ratiba yake na siku kamili ya sherehe hiso tutacompare. Ninaamini kuwa walimu wanajua kuwa JK ni msanii hawezi kuboresha chochote cha kudumu kwa sababu hana long therm strategies. yeye anakurupuka tu. Ndiyo maana ni rahisi kumdanganya!!
     
  20. L

    Lorah JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Bwana Mungu tunaemwamini ndiye atakayesimamia uchaguzi wa 2010, hakuna cha Ndumba wala wizi wa kura, wakirusha roho wachafu ili shaba tuone Dhahabu watarudi kwao kwa njia saba,
    Dhahabu itabaki kuwa dhahabu, na shaba kuwa shaba
    Laana zote na manuio na dhambi zilizofanya Tanzania kulaaniwa na watu wake kulaanika imeshaondolewa kwa damu ya Yesu Kristo.
    Huyu ndiye Mungu ninaemtegemea na alisema katika Neno lake Iwapo mtu mmoja atasimama kwa ajili ya Nchi nitaiponya nchi.
    Nami nasimama kwa ajili ya Tanzania Ee Bwana ukapata kuiponya..
    Tunataka nchi yetu uliyotupa ya asali na Maziwa.....
    Tunataka watu kutoka mbali watuletee dhahabu na Almasi......
    Zaburi 17: 14( Ee Bwana kwa mkono wako uiokoe Tanzania na watu wa dunia hii, ambalo fungu lao li katika maisha haya. Matumbo yao wameyajaza kwa hazina yako. Hushiba wana huwaachia watoto wao akiba zao.

    Hii ni IMANI YANGU NA SI UDINI, WOTE WANAOAMINI KWA IMANI HII NA WASIOAMINI BALI WANAITAKIA TANZANIA MEMA WASEME AMEN.
     
Loading...