Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura za wabunge inakuwaje zinaharibika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Apr 17, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akitangaza matokeo ya wagombea ubunge wa bunge la Afrika Mashariki Katibu wa bunge anasema kwamba kati ya kura 305 zilizopigwa kura 16 ziliharibika sawa na asilimia 6.2. Hivi inakuwaje wabunge wanakosea kupiga kura??
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimeshangazwa balaa, hao ni wapigiwa kura, loooh.
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Ndiyo ujue kuwa Bunge letu lina mbumbumbu wengi.
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    mbunge gani kaharibu kura leo?
     
  5. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wabunge wengi wa sisiemu wanawaza majimbo yao,wanasikilzia kimbunga cha m4c kipo umbali gani na majimbo yao! cheza na cdm wwe.lamiza ualbu kura.
     
  6. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika kura zilizoharibika, bila shaka LAMECK KAIRO "LACAIRO" nayo imeharibika.
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama kuandika jina au kutia vema (Tick) kunawashinda wataweza kweli kusoma yale mavitabu ya Bajeti Kuu ya serikali na kuinyambunyambua!! Kumbe kweli kujiunga na nchi nyingine za Afrika Mashariki ili kuunda shirikisho la Kisiasa, bado SANA!!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,128
    Likes Received: 14,460
    Trophy Points: 280
    ambacho hawakosei ni posho tu
    kudai na kutafuna posho hakuna mbumbumbu hapo....
     
  9. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Lameck Airo, jah people azikosi..na nyingne ni ya sita kafanya makusudi.
     
  10. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe hapa nashindwa kuelewa! Waiter bill yangu plz.
     
  11. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nina wasiwsi na wabunge walioishia elimu ya msingi
     
  12. s

    smgsmg Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm na cafu
     
  13. m

    mjuaji Senior Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yule mzee wa kusinzia
     
  14. Jaji

    Jaji Senior Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lusinde
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Lazima Lusinde aliharibu.
    Aliandika "kudadadadadadeki" kwa mazoea kama alivosema kwenye utetezi wake clouds fm
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    wassira tu huyo! hakuna mwingine
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    huwa sijui upo mrengo gani...aakh aliyeharibu ni NJWAYO WA TANDAHIMBA NA JEETU SONYO WA BABATI
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Lusinde, Komba, Serukamba na Lyatonga
     
  19. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama waliharibu kwa makusudi,kwa mara ya kwanza nimeona haki imetendeka.All those who won realy deserved it.
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kudadadeki aka Lusinde
     
Loading...