Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura Za Urais na Nec - Haiingii Akilini!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tanganyika, Nov 4, 2010.

  1. T

    Tanganyika Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu yeyote mwenye akili timamu hawezi kukubaliana na matokeo ya Urais ambayo Nec inatangaza hayaendani na yale ya forms za mawakala hiki ni kitendo cha aibu na ni dhambi kubwa sana, chombo hiki pamoja na walihusika kushauiri huu upuuzi watapata pigo kubwa sana kutoka kwa Mwenyenzi Mungu, hivi hawa washauri hawawezi kutafakari jambo kuwa linaweza kuleta matokeo mabaya? Wanatakiwa kabla ya kufanya mamuzi waangalie kwanza majibu ya matokeo ya huwo mpango wao! Hata mtoto wa std 3 ukimweleza kinachofanyika na NEC atakushangaa, Nec wanafikiri watanzania ni Mambumbumbu? Huu ni wizi wa kitoto kabisa! Lakini Mwisho wenu umefika labda mtubu mapema kwa Mungu na kwa Watanzania! Watanzania wote tuungane kwa pamoja kuombea jambo hili ili haki itendeke, Mungu wetu ni mwaminifu sana na hasemi Uongo, atalishughulikia jambo hili tena kwa namna ya ajabu sana ambayo itakuwa muujiza kwa kila mtu, tusali bila kukoma! AMEN.
     
  2. J

    JIWE2 Senior Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kinachonishangaza ni kuwa wagombea kama dovutwa, rungwe hawakupiga kampeni kabisha na wala hawajulikani lakini bado wamepata kura mpaka vijiji vya ndani kabisa; hii ni uthibitisho kuwa Tume ya uchaguzi haijapunguza kura za Dr Slaa na Lipumba ili kumwongezea Kikwete tu bali wamepunguziwa na wagombea wengine.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dovutwa alijitoa lakini akaenda mbele ya vyombo vya habari walioko Dar wanaopiga kura walielewa kuwa kajitoa
    LAKINI CHA KUSHANGAZA HATA DAR KAPATA KURA NYINGI RIDICULOUS...........NOT ACCEPTABLE
     
  5. LASSYSON2010

    LASSYSON2010 Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli, tuombe kuhusu swala hili, mi naamini kuwa tukisimama ktk maombi Mungu atafanya, kwani hata tukiangalia katika Biblia utaona Sauli alikataliwa na Mungu ndipo alipochaguliwa Daudi aliongoze taifa la Israel, maana tunajua sauti ya wengi ni sauti ya Mungu.Tuombe Mungu huyu Jaji Makame pamoja na NEC nzima, pamoja na rais atakaechaguliwa kama c wa halali wakose amani na waachie ngazi.Tusimame watu wa Mungu
     
Loading...