Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura Za Urais na Nec - Haiingii Akilini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika, Nov 4, 2010.

  1. T

    Tanganyika Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu yeyote mwenye akili timamu hawezi kukubaliana na matokeo ya kura za Urais ambayo Nec inatangaza hayaendani na yale ya forms za mawakala hiki ni kitendo cha aibu na ni dhambi kubwa sana, chombo hiki pamoja na waliyokishauri huu upuuzi watapata pigo kubwa sana kutoka kwa Mwenyenzi Mungu, hivi hawa washauri hawawezi kutafakari jambo kuwa linaweza kuleta matokeo mabaya? Wanatakiwa kabla ya kufanya mamuzi waangalie kwanza majibu ya matokeo ya huwo mpango wao! Hata mtoto wa std 3 ukimweleza kinachofanyika na NEC atakushangaa, Nec wanafikiri watanzania ni Mambumbumbu? Huu ni wizi wa kitoto kabisa! Lakini Mwisho wenu umefika labda mtubu mapema kwa Mungu na kwa Watanzania! Watanzania wote tuungane kwa pamoja kuombea jambo hili ili haki itendeke, Mungu wetu ni mwaminifu sana na hasemi Uongo, atalishughulikia jambo hili tena kwa namna ya ajabu sana ambayo itakuwa muujiza kwa kila mtu, tusali bila kukoma! AMEN.
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Dah kama kuna copy and paste ya jimbo la geita na lile jingne tajwa,ata kichaa anaweza goma! Ila sheikh yaya ametaja kuwa kwa unajimu wake inawezekana,mh.nasubiri dr.aseme anatakaje mi niunge mkono! Tz bwn,acha 2!
     
  3. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :smile-big: hesabu iko kama hivi bwana Makame... Zanzibar profesa kapata kura za urais 67% lakini maalim seif kapata 49% kwenye urais wa zanzibar... hapo ndipo huwa napenda nitumie akili zangu kwa ukomo wake aloo!!:smile-big::smile-big:
     
  5. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zanzibar zimepigwa kura za

    (a) Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
    (b) Rais wa SMZ
    (c) Mbunge
    (d) Muwakilishi.

    Mpiga kura ana uhuru wa kumchagua amtakaye na ni kwenye BALLOT BOX; sio lazima aliompigia Profesa ampigie maalim and vice versa. That is the power of the vote!!

    Intuition sio fact.

    nawasilisha
     
  6. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dua la kuku halimpati mwewe.
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Random sampling iliyofanyika na wataalam inaonyesha kuwa 99% ya wapigaji kura wa Zanzibar, waliomchagua SEIF walimchagua Lipumba pia!! Sasa hiyo disparity kubwa ya data zenu ni dhahili hizi kura zimechakachuliwa bwana Makame! Ukweli ni huo pengine huujui.
     
  8. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    EVIDENCE PLEASE YA HIO RANDOM SAMPLING YA WATAALAM, ikiainisha
    (a) Author/s of the study
    (b) Date of the Study
    Usitumie hisia kufikia tuhuma nzito za namna hiyo
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    E Makame weee.... yaloanzia KURA za maoni ndo hayo yaloenda kwene uchaguzi wa Rais si wa ZNZ wala Muungano kul wahedi....

    Naliambiwa TANGU:

    KUICHAGUA CCM ama MATAKWA yake.. NI KUWASALITI WAZANZIBARI... Ndo mana watu walipiga KURA mpaka mshindi akakosekana??? Uliza ilikuwaje BUBUBU matokeo yapi yalibandikwa na yapi yalitangazwa? Uliza kwanini lile jimbo jengine halikupiga kura??? lingeleta tofauti ya kura ngapi??? Huulizi kwanini kule kwa Shamhuna hakutakiwi kufanywa kampeni na vyama pinzani??? yale-yale MWACHENI MZEE APUMZIKE:smile-big: na alipotoka MAPUMZIKONI mlimuonaje??? Mi nilidhani siku hiyo ye ndo angali AMIRIJESHI:smile-big: eee mola wetu Ibariki Tanzania... narudi kwenye mjadala sasa maana ukianza kufikiri yaaani...

    nikaambiwa tena na Halmashauri ya kichwa changu.... KUICHAGUA CCM ni kuubariki UFISADI... ni kukubali thamani ya UTU wa mtanzania idhalilike ukomo wa udhalilifu, ni kukubali Umaskini wa akili uendelee kutawala vichwa vyetu, ni kukubali shule za kata sizizokuwa na bee wala tee ziendelee kulea watoto wetu kwa jina la BORA ELIMU huku watoto wa WENYEWE wakisoma SHULE BORA, na wakisha wakitoka huko wanatusimanga kana kwamba STAHILI yetu ndio hiyo... MAKAME kama hu miongoni mwao sijui... ama kama si hivyo nadhani UNAWALIPA FADHILA na kama ndivyo hivyo basi TUSEMEJE... (niwie radhi sana hapo maana nahisi HASIRA zinataka kunzidi) Hivi kweli inaingiaje akilini mtu kwenda kupima uzito aende ughaibuni??? kisha tunashangilia kuletewa vyandarua ilhali kiwanda kiko hapo AR??? Tumelala ama Tumelishakufa KITAMBO? Basi hata kama HATUPIGANI basi hata kusema hamtaki tuseme????????????????????????????????????????????????????????????

    Jamani tupelekeni POLEPOLE nasi ni WANANCHI wa NCHI hii hii.... ama tukisemasema MTATU_BASHE, au kutu-JENERO_ULIMWENGU na KOLIMBA???????? Kisa kusemwa??? yani MTUKANYAGE MPAKA KUCHA ZITOKE tukae kugumia tu nyoyoni.....

    HAPANA MSITUZIBE :tape: MDOMO wacheni Tuseme VIZAZI VYETU vijue kwamba TULISEMA na hatukupiga NGUMI kwa sababu ya MUSTAKABALI wao
    :A S angry: Imani yangu yaniambia: JAMBO OVU LIONDOSHE KWA MKONO (nguvu) KAMA HUWEZI LIONDOSHE KWA MDOMO (kemea) :nono: ama LICHUKIE MOYONI (imani dhaifu kabisa kuliko):A S angry::A S angry:La NAKATAA KUWA NA IMANI HABA.

    MJUZI MMOJA ANA THAMANI YA WAJINGA ELFU.
     
  10. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dua la kuku linampata mwewe,usijidanganye,malipo ya Mungu ni hapahapa duniani.Muombee adui yako miaka mingi ili aone mafanikio yako macho yetu siku zao zinahesabiwa.
     
  11. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    AMESEMA KWELI, SAMPLING NA USHAHIDI UKISHALETWA UKO TAYARI KUUKUBALI???:cool: Binafsi nimetafiti na nilifuatilia MATOKEO, na mengi ya matokeo yaliotangazwa sio yaliowekwa VITUONI:

    Tunapoleta kesi tunakuja na USHAHIDI, Hatufanyi kama watu wa CCM ambao huja na maneno bila HOJA - au hujui kwanini walikimbia MIDAHALO?

    TENA MSIJE MKATUSABABISHA KUSEMA OHOOO:cool::A S 114:
     
  12. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo zinaitwa SEMANTICS.

    NEC na ZEC wametangaza kura zilizopigwa kwa misingi HURU na HAKI. Mbona mnadharau taarifa za OBSERVERS?

    Nyie watu mnachekesha sana, tena inaelekea mngekuwa na Jeshi; mungeuwa kabisa wapinzani wenu. Learn to accept reality and democratic vote iliyotangazwa. Mbona ARUSHA, MASWA, MWANZA and the likes hamlalamiki?


     
  13. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SEMA, USIOGOPE SEMA!

    Ila na mimi ninayoyasema nataraji yamefika. Msitake kutoheshimu kura za wananchi.

    Kuhusu kura za ZNZ wala USISEME ndugu yangu, kwani Main Opposition Leader amekubali matokeo MIKONO MIWILI.

     
Loading...