Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura za SAUT kugawanywa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rweye, Apr 3, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,645
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Kwa taharifa nilizozipata ni kwamba CCM wana mpango wa kumuandaa Mhasibu wa Chuo cha SAUT ambaye amesoma kozi ya ADA hapohapo chuoni na kupatiwa ajira pia ili kupambana na Wenje ifikapo 2015 lengo likiwa ni kuzipunguza kura za vijana wa chuo kwenda kwa CDM

    My take:
    CDM litizameni hili mapema ili 2015 tuchukue tena hilo jimbo
     
  2. v

    vngenge JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kma lengo ni hilo, basi wamefikia mwisho kbisa wa uwezo wa kuchora ramani za ushindi. It is fallacy kwamba wakimchukua huyo muhasibu basi watapata kura za wanachuo na je wanachuo wakisema tumnyime kura kwa vile ametusaliti? bado hiyo hoja ni baseless, it doesn't hold water!. Tena hyo mawazo yatakuwa yametoka kwa mzee wakulala. Kwa nini wasitafute kero moja kubwa hapo chuoni wakaitatua then wakija kuomba kura wataweza kueleweka?
     
  3. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata cdm waweke jiwe pale kwa wenje itashinda tu.Waache wamuweke huyo mtu.
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Itategemea na nguvu za wenje zitakavyojijenga going forward, lakini Jimbo haliwezi kurudi CCM. I am watching Nyamagana with all my mighty.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    matatizo ya kuwahusisha kwenye mikakati wakina lusinde na usingizi yanaiua ccm faster than we thought,.tambwe hiza is better the two above combined.
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    07/04/2012
    FUND RAISING: Sahara grounds for shool desks in Nyamagana constituency Schools.

    GUEST OF HONOR: Chief of Staff Prime ministers office(Kenya) with Fidel Odinga-Prime ministers' son.

    Karibuni nyote for the sake of accountability for our Great Nation!!:rockon:
     
  7. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    tena mhasibu?si wale wale kama atakuwa amekula boom la vijana si ndiyo balaaa tupu?
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM wamechoka, wanatafuta majibu ya maswali magumu kwa kutumia shortcut ambazo haziko sahihi.

    Kama thinking yao inafanana na kile kilichoandikwa kwenye post ya kwanza then they are wrong, sidhani kama wapiga kura wanachagua kiongozi kwa kuangalia sura au kwamba ni kijana mwenzao au walisoma nae. Watu wanachagua kiongozi kwa kuangalia atawafanyia nini au msimamo wake ni nini kwenye issues mbali mbali.

    TV siku hizi zinawaumbua sana wabunge wanaoshabikia pumba za msimamo wa chama na matokeo yake wapiga kura wanaona kila kitu. Bado hata ukimchagua nani aende huko ndani, hawezi kusimama na kukemea.

    Mjadala wa Katiba ni mfano mzuri sana, tuna vijana wengi sana wa CCM humo Bungeni ambao wanaelewa umuhimu wa Katiba, lakini mswada wa kijinga ulipopelekwa huko, wote walikaa kimya kwa kuogopa rungu la chama. Wakabaki watoa mipasho na wafukaji wa pumba wakitokwa mapovu na kurusha vijembe kwa CHADEMA ambao walikuwa wamesusia mjadala. Hao hao wabunge wa CCM waliopitisha kwa mbwembwe mswaada huo, wakarudishiwa marekebisho ya sheria hata kabla haijatumika. Hayo yalikuwa ni matusi kwamba wao hushabikia hata mambo ambayo yanaikera jamii.

    Sasa chama kama hicho hata ukisema uwaongezee vijana bado hakuna msaada wowote maana hawako independent kwenye kutoa maoni yao ambayo yanaweza kuwa suluhu ya matatizo ya wapiga kura wao.
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,347
    Trophy Points: 280
    wahasibu wa vyuo vingi huchukiwa na wanafunzi sijui kwa nini,
    Unafahamu kuwa kamanda Baregu yupo hapo SAUT??
     
  10. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi wanafunzi wa SAUT tulivyo na kichefuchefu na CCM hata waweke mhadhili watapigwa chini. Isitoshe wahasibu wa SAUT wanachukiwa sana hasa kitendo chao cha kukaa na cheque ya boom muda mrefu. Acha kujipigia kampeni mkuu, hakuna mhasibu ninayemfahamu hapo ana hata chembe ya kuwa mjumbe wa nyumba kumi.
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kama mantiki ni hiyo kwanini basi wasimusimamishe MWANACHUO moja kwa moja!
    Akili nyingine bwana! ................................
     
  12. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM ilienda na Mwl Nyerere, limebaki kama dangulo ambamo wezi,wahuni ,vibaka,wauwaji etc wanajisitiri. Aje tu, wembe gileti upo ,tunageuza upande wa pili anakwanguliwa asubuh na mapema. Huyo jamaa namfahamu,anaitwa Moris Kazmir,alikuwa alikuwa kwnye kinyang'anyiro na akina Masha ndani ya CCM-2010. Namshauri ahame chama kwasababu ndani ya CCM hakuna wanaharakati,wazalendo,wenye hekima na busara ,.wenye nia ya dhati ya kuipigania Tanzania tuitakayo. Awaulize Mwakyembe,Mwandosya na Sitta wanavyo taabika.
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Kama hiyo ndiyo stratergy ya ushindi ya CCM basi hiki chama kina hali ngumu kuliko wengi tunavyodhani
     
  14. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wewe utakuwa ni ndugu wa huyo mhasibu hivyo umekuja kupima upepo hapa.
     
  15. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kijana jibu hili hapo chini, yupo huyo mtu kumbe!!

     
  16. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...so what?? unataka CCM waweke weak candidate? Inabidi ieleweke kuwa yeyote agombeaye kupitia CCM kwanza ni 'coward' pili ni kundi lile lile la watu wale wale wenye tabia zile zile. Kwa hiyo haina haja ya kujishughulisha na mgombea wa CCM...unawaza ubunge wa 2015?
     
  17. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Strategy za ki Lusinde (Kipuuzi), ni Sawa na kule Karatu walimwandaa Dr. Wilbard S. Lori apambane na Dr. Wilbrod Slaa, lakini wakaangukia pua. Walipigwa chenga ya mwili.
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Gamba ni gamba tu, hata awe kaka yangu hapati kura, sembuse accountant wa chuo.
     
  19. S

    Saashisha Elinikyo Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoa hoja,kama haujafanya utafiti hauna haki ya kusema,haujui usemalo.
     
  20. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapo SAUT hata wanafunzi wote wakipigia CCM (kitu ambacho hakiwezekani) watapata kura ngapi?? Chuo wakimnyima Wenje mtaani wanamtaka sana tu!!
     
Loading...