Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura za MwanaHalisi: Slaa AONGOZA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MHANJO, Sep 22, 2010.

  1. M

    MHANJO Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jakaya Kikwete 8%

    Willbrod Slaa 87%

    Ibrahim Lipumba 4%

    Mutamwega Mugahywa 0%

    Hashim Rungwe 0%

    Paul Kyara 0%

    Christopher Mtikila 1%

    Peter Kuga Mziray 0%

    Total votes: 1714
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni sawa na kuuliza makofi polisi.Hata hizi poll zikifanywa na gazeti uhuru au mzalendo Kikwete ataongoza kwa 90%
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kumbe haya magazeti bado yapo?
     
  4. e

    ejogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HIzi poll zinategemea hilo gazeti lina mlengo gani!
     
  5. M

    MHANJO Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na zile zilizotolewa na daily news vip
     
  6. R

    Reyes Senior Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daily news hadi wanatoa Slaa alikuwa anaongoza kwa 78% nadhani nao walitoa kwa style ya Synovate
     
  7. G

    GAGL Senior Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inawezekana the new President Dr. Slaa ana hizo asilimia kwa gazeti hilo but tunataka kujua hayo ni maoni ya wasomaji wa gazeti hilo au wamiliki na wafanyakazi wake? by the way Slaa is the president even God HAS AFFIRMED IT.
     
  8. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hazitofautiani saaana na za hapa JAMVINI.
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Kwani hii poll ya Mwanahalisi hiko online au kwenye paper? Kama online Slaa ataongoza tu labda iwe imeandikiwa code ya kuchakachua matokeo. Mbona TSN waliweka poll kama hii na Dr. Slaa kuongoza na baadaye kuiondoa kabisa hata kwenye archive yao!!!!!!!
     
  10. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyota njema huonekana asubuhi/alfajiri. Dr slaa anakubalika katika mioyo ya watu. Hana sababu ya kuwa na hasira na kuta za nyumba za watu, vyoo, gesti, baa, miti, magari, baiskeli, pikipiki, bafu, magezi, nyua etc. Zinanuka picha za wagombea wa ccm. Huu ni uchafu. Tulaani vikali kitendo hiki kwa kutoa kura kwa chadema na dr slaa.
     
  11. M

    MHANJO Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    online
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    wanachadema mnajazba!!! slaa kaongoza gazetini shangilieni.... asilimia zaidi ya 55% ya watanzania wanaishi sehemu za vijijini ambako hawa habari na polls! mkumbe wa nyumba 10 ni ccm, hawajui chama kingine zaidi ya ccm! .. but hongereni slaa kashinda GAZETINI:becky:
     
  13. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Unayebishi kuhusu hizo poll nawe tunakupa hongera kwa kuwa wewe pia fisadi. lakini kumbuka hata mbuyu ulianza kama uyoga.
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kijiji cha kwenu Bumbuli hakuna gazeti lakini kule kwetu Karatu magazeti yapo bana
     
  15. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #15
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Matokeo kutoka Moyoni mwangu:
    Jakaya Kikwete -10% :becky:

    Willbrod Slaa 98%

    Ibrahim Lipumba 1%

    Mutamwega Mugahywa 0%

    Hashim Rungwe 0%

    Paul Kyara 0%

    Christopher Mtikila 1%

    Peter Kuga Mziray 0%

    Total votes: 1714​
     
  16. h

    hagonga Senior Member

    #16
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up Mchukia mafisadi,point, kweli karatu vyombo vya habari yapo!
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa.. kwani kura za karatu ndio zitamfanya aongoze! kwasababu watu wa karatu ni zaidi ya 51% ya watanzania wote! nimekupongeza ndugu! vipi hiyo siku na wewe utakuwepo kupiga kura!! au kura yako ndio ushaipiga on-line kutokea south china:becky:
     
  18. Ngofilo

    Ngofilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe njiwa kalale..
    SLAA FOR PRESITENT
     
  19. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kura kutoka vijiji vya Mbulu
    Jakaya Kikwete 15%
    Dr Slaa 75%
    Ibrahim 8%
    RuNgwe 1%
    Mtamwega 1%
    Dovutwa 0%

    Wanaodai vijijini watampigia JK na CCM, wanafikiri vijiji vyote ni sawa na vya pwani. Mwaka huu watajionea aibu siku Dr Slaa akitangazwa.
     
  20. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unapokusanya maoni unachukua sampling na huwezi chukua sehemu zote, ila matokeo ya kura hizi za maoni tukiacha ushabiki pembeni nyota ya Slaa iko juu na hata hao synovate waliokusnya kura za mani vijijini bado Slaa alikuwa anaongoza
     
Loading...