Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura za maoni zitaaminika tena?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kevin Makyao, Sep 21, 2010.

  1. K

    Kevin Makyao New Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Mwenyekiti wa Chadema kusema kwamba utafiti wa synnovate unaonyesha kwamba Dr. Slaa anaongoza kwa umaarufu mbele ya JK, na baadae Synnovate kukanusha taarifa hizo, kuna dalili kwamba matokeo yatakayofanywa na taasisi hiyo yanaweza yasiwe ya kuaminika kwa wananchi maana sasa inaonekana siaa imeingilia mambo.
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe ulishawahi kuhojiwa katika hiyo kamati ili kujua kama kweli kula za maoni ni za kweli au za kutunga?
    Mambo yote hadharani hapo oktoba 31,achana na kura za kugushi!
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Synovate WASIFANYE utafiti wa mambo ya siasa. Kwa kweli WAMEPOTEZA UAMINIFU! Binafsi sina imani nao, na pia, watu wengi wanawaona WANABOA! Wafanye utafiti wa mambo mengine.
     
  4. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi hukumsikia Hosea(PCCB) wakati anawahutubia wakuu wa polisi kule Arusha alivyosema?!

    Alisema wote wanaofanya utafiti lazima wawapendelee watu wanaowapa funds.

    Do the maths...
     
  5. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kitu alichofanya Mbowe kinaitwa "preempting". Yaani unasema kitu ili kumzuia mtu mwingine kufanya jambo usilolitaka. Synnovate hata kama wakitoa huyo utafiti wataonekana wanapika matokeo. Hii ndio siasa.
     
Loading...