Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura za maoni JF: Uchaguzi wa raisi 2010:

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MILKYWAY GALAXY, Sep 27, 2010.

  1. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ngugu zangu katika mapambano,
    Nashtushwa sana na hii trend ya kura za raisi wetu mtarajiwa "the real DR" Slaa kupungua polepolee katika hii forum makini JF.
    Je ni sababu ya mamluki wa CCM?
    Je ni demokrasia iko kazini?
    Je ni umaarufu wa raisi wetu unashuka?
    Je ni umaarufu wa JK unapanda?
    etc?
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni kweli . Mamluki wamevamia jamvi toka itangazwe kuwa hapa Doctor anaongoza. Wako majunior kibao na kazi yao kuvote JK.

    Haisumbui kitu maana hata wangeingia elfu tano bado presida Slaa yuko juu.
     
  3. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie mnaojiona siyo mamluki mumeandikiwa JF kwenye birth certificate zenu ama ndiyo inakuwaje? :becky:
     
Loading...