Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura za maoni CCM EAC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOOKY, Apr 3, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kura ya maoni CCM kuchagua majina ya uwakilishi Bunge la Afrika Mashariki imeanza. Ni upande wa Zanzibar sasa. Lakini uchaguzi umeanza vizuri bila kashfa yoyote, habari kamili baadaye. Nawasilisha
     
  2. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5,030
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Enderea hivyo hivyo kutuabalisha kila kitu kinachoendelea
     
  3. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    malecela yupo humo ndani amkumbuke mwanaye william?
     
  4. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata hivyo wakati wakijinadi, mbunge moja ameshindwa kuongea na kuishia kutetemeka huku sauti yake ikikwama . More story to come
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili lakuwa na wagombea zaidi ya 40 wakati nafasi zenye ni 8 i can smell something PCCB Plz Get prepared.

    Mytake: Wagombea wengi hapo ni dizani ya kina komba na wassira tu.
    Lets us be seriuos hapa ndipo wakenya wanapotupiga bao....sisi tunapeleka watu kwa kujuana na Mlungula instead ya kuangalia uwezo wa mtu katika issues relating to international trade,Negotiation skills,Policy etc......kuna watu kwasababu wanapesa za kuonga wajumbe basi wameshageuza ubunge kama fashion.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Acha kutuzingua sasa mbunge mmoja ameshindwa kuongea si umseme....
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Acha kutudanganya wewe, Malecela sio mbunge atakuwa ndani anafanya nini? Hana kura ya kupiga pengine mkewe Anna Kilango!!
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    vipi mdau wa Jf ktk kujieleza hajatuangusha mkweli?
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    labda huelewi mkuu

    mzee malecela alipewa nafasi ya kudumu ya heshima,kwa hiyo yumo
     
  10. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,357
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    .... I can't imagine huyu dogo eti anataka kwenda kuwa mbunge wa EA !! Yaani ni sawa na Lusinde kutaka kuwa PM...
     
  11. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hakuna nafasi ya kudumu katika Bunge. Labda kwenye chama ambako nako wazee wamepewa nafasi nyingine. Malecela alikuwa mbunge wa Mtera na watu humu wakafurahia aliposhindwa na Liv Lusinde kuwa mbunge na kumuangusha mzee wa watu. Watu rahisi sana kusahau, sasa munaona matunda yake anavurumisha matusi hadi kuwaponza waliomuingiza bungeni (CCM)....

    Ila naamini Mwikimbi alikua na maana Anne Kilango Malecela na kwa kweli anampenda sana William na wako karibu kama mwanae wa kumzaa. Najua Anne Kilango atampigania sana William. Tunamuombea kila la kheri, tunawaombea na wapambanaji wa ukweli kina Mrisho Gambo na Shyrose Bhanji.... najua CCM wanahitaji watu wa aina hiyo, kizazi cha mabadiliko si vijana wa kujipendekeza bila hoja ili kuweza kuhimili wimbi la sasa.
     
  12. K

    Keil JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    EL .... sijui!

    I hope uchaguzi huu hautakuwa kama ule wa wenyeviti wa Kamati za Kudumu za Bunge ambapo EL alionekana ku-dominate na ndio maana tukaishia kupata viongozi walamba miguu kama akina Serukamba na Mama Shelukindo ambaye aliweka wazi kwamba alianikiwa kwa nguvu ya EL.
     
  13. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahahaha umenikumbusha mwehu Lusinde, kwani dogo naye chizi kama Lusinde? Binafsi simfahamu
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    wacha wapeane ulaji
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwa kalcha ya CCM hizo kura zilishachakachuliwa long time kitambo
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vipi Sioi Sumari yupo kwenye hicho kikao cha Wabunge wa CCM?
     
  17. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo umepatia ,haya magamba unayajua sana na uovu wao!!
     
  18. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hizi nafasi ni sawa hawa wabunge wanaripoti kwa nani au ubunge wa afrika mashariki unageuka kuwa lockup ya wale wenye vihere here .kenya wamejipanga wanaripoti kwa rais na maagizo yao yanatekelezwa hapa kwetu hali ikoje wakishaingia hwasikiki tena hadi muda wao uishe ndo utajua kumbe fulani yupo .
     
  19. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Ni pombe au akili yako??
     
  20. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kuna huyu mama aNGELA KIZIGHA, HUYU ALIOGOMBEA UBUNGE WA KAWE DADA HALIMA AKAMSHINDA, UKWELI NI KUWA NI FORM FOUR FAILURE, SASA NASIKIA YUMO KWENYE HIZO MBIO. 2010 ALITUMIA 300M KUTEULIWA NA CCM, ANA LINK KUBWA NA JESHI LLA POLISI, HASA MUUZAJI ZOMBE NA INASEMEKANA ALITENGEZA CHAPAAA YA KUELEWEKA KUPITIA MTU HUYU. SINTASHANGAA HUYU KUSIKIA KUPITIA CHAPAA AMBAYONDO LULU AU SABUNI YA CCM ANAWAKILISHA TANZANIA. AKINA MNYIKA KUWENI MACHO, AKIJA HUKO BUNGENI AJIBU MASWALI KWA ENGLISH HATUTAKI AIBU ZINGINE
     
Loading...