Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura yangu ya urais kwa Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpangamji, Aug 9, 2010.

  1. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watanzania tumegubikwa na jinamizi la kuwafanyia siasa chafu watu wanaoweza kufanya maamuzi magumu yenye tija na nchi yetu. tumekuwa vipofu wa kuona yale wanayofanya viongozi hawa wenye bidii ya kazi zao binafsi pamoja na za nchi hii isiyokuwa na shukrani.

    Lowassa ni mtanzania anayejituma katika kazi zake na hivyo zimempekea kufika hapo alipo (utajiri) lakini pia ni kiongozi shupavu anayeweza kukemea tofauti na yeyote ambaye tunae sasa. Sijawahi kupiga kura tangu nijiandikishe, lakini sasa nimeamua nitapiga kura mwaka huu. kwa CCM nitampigia Mheshimiwa Lowassa ambaye kwa juhudi zake binafsi amewezesha mambo mengi na yenye manufaa makubwa kwa nchi hii ukilinganisha na wengine wanaojinadi "si-mafisadi".

    kama hatakuwepo Lowassa basi kura yangu ya urais itakwenda kwa Mheshimiwa Dr. Bunduki (Slaa) ili naye aendelee kulipua mabomu yake. lakini katika utendaji kazi Lowassa na Slaa, Lowassa Zaidi.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Is it April 1st already!
     
  3. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    OK it goes like this
    • Malaria Sugu nothing matters but JK
    • Juma contena for ordinary Tanzania
    • Masanilo aeleweki, on what he stands for?
    • Mpangamji nae kaona bora aje na nyimbo za Lowassa
    My take, 'Kazi kweli kweli'.
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi saaaaana!
     
  5. R

    Ramos JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii thread ni ya lini jamani!!!
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Tarehe 9 August 2010. Upo hapo?
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    we mpanga mji, kapange mji ulale acha kelele
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona hivi lakini? Is JF really home of great thinkers?
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lo!
    Jamaa anazungumzia ubunge wa jimbo la Monduli au?
    Lakini heading imesema URAIS.
    Mh! hapana sidhani kama member mwenzetu yupo OK.
     
  10. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    niko Ok, tofauti na hata anavyouliza Douglas Sallu, hii JF ni kwa ajili ya great thinkers, mmojawapo ni kama mimi. tatizo letu tumepofushwa na jinsi tunavyofikiri, maelezo ya watu yakiwemo magazeti yanatufanya tufikiri kama wao wanavyotaka. kaeni pembeni muwe transparent to yourselves. fikiri kwa nini wewe mwenyewe mara nyingine unapokuwa unataka kupitisha jambo zuri kwa faida ya wengi vipingamizi vinakuwa vingi. tuijadili siasa ya nchi hii bila kujali nani anafikiri nini au nani alishasema nini. ukifreeze mambo mengine yote na kuangalia nani zaidi kwa kigezo kimoja tu cha kufanya maamuzi Lowassa anaongoza. Hivyo bado nasema, Urais kwa tiketi ya CCM nampa Lowassa, kama Lowassa hagombei basi kura yangu itaenda kwa Dr. Slaa. full stop. Think in 3-D
     
  11. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,218
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Lowassa alimwongoza nani mpaka ufikie conclusion kwamba ni mtendaji bora huo uwaziri mkuu au kuna lingine.. acha kuwadanganya watu.. angekuwa kiongozi mzuri angefikishwa mahakamani? Kwanza mimi nashangaa KATIBA ya nchi ipo ipo tu watu wana kesi pending mahakamani lakin wanaruhusiwa kugombea ubunge na mengineyo huu ni upuuzi kabisa...WATU WOTE WENYE KESI PENDING MAHAKAMANI WALIPASHWA KUZUIWA KUGOMBEA AINA YOYOTE YA UONGOZI PERIOD!! Lakini kwa vile nchi yetu inaongozwa na .........wazimu basi
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwanini huwa mnadiriki kufungua na hata kuchangia topic zao:confused:
     
  13. m

    masaiti Senior Member

    #13
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Jamaa yupo makini sana, soma hapo nilipobold
     
  14. m

    mbarbaig Senior Member

    #14
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Achane mawazo mgando...fikiria kwa akili yako...usione wewe ndio zaidi ya mwenzio..tulia na utafakari..kama yeye kaona lowassa bora huna haki ya kuhoji kama yeye ni great thinker kwaninani kakwambia wewe ni great thinker? Open your mind..wewe unayemuona anafaa basi kivyako...naumeambiwa kabisa think in 3-d? sio lazima uelewe
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Safi... kura kwa Dr Slaa tuu..
     
Loading...