Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura yangu uchaguzi mkuu uliopita

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KAUMZA, Dec 30, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Katika uchaguzi mkuu uliopita kura yangu niliigawa kama ifuatavyo: Kura ya urais nilimpa mgombea wa CUF, Ibrahimu Lipumba kwa kuwa ninaamini ni bora kuliko wote. Kwa upande wa Ubunge nilimpa mgombea wa CCM ambaye ninaamini ni chagua bora kabisa na kwa upande wa udiwani nilimpa mgombea wa CDM ambaye kwa ujumla ni ni bora yawezekana kuliko diwani yeyote niliyepata kumwona. Binafsi nilikuwa sichagui chama kwa kuwa ninaamini uadilifu wa mtu hautokani na imani yake katika chama, uadilifu wa mtu ni mtu mwenyewe na roho yake.
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo?
     
  3. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tusiwachukie watu wengine kwa kuwa tu tunaamini katika itikadi moja. Taifa kwanza, mapenzi baadae
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hakuna mtu anayechukia mtu mwingine tunachotaka ni mabadiliko, kama wewe ulikuwa unachukia mtu its up to you
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijakuelewa
     
  6. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    tatizo hapa si mtu ni mfumo kama yeye ni bora lakini amechangamana na watu/mfumo mbovu unategea nn?kwa vyovyote atafanya sawa sawa na mfumo kumbuka ndege wafananao huruka pamoja usidanganyiki na rangi.
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kura ni siri ndugu yangu. hata hivyo tunashukuru kwa kutuibia kidogo siri yako. happy new year 2011
     
  8. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zote zinaweza kuwa siri ila siyo ya Maria Roza :hungry:
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    una maana MR ndiye KAUMIZA? au sissy MR naye kishasema alimpigia nani?
     
Loading...