Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura yangu siri yangu yako je?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shishye, Oct 29, 2010.

  1. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kura yangu ni siri isipokuwa kwa mgombea mmoja tu..... hili liko wazi wala sio siri tena.
    1. Silali usingizi wa kutosha maana lazima nidamke usiku usiku kutokana na foleni.
    2. Nikiugua sina matumaini ya kupona maana huduma za afya ni duni kuliko mfano
    3. Elimu ya watoto wangu ni shida shule za kata!
    4. Maji ni ya taabu, nanunua kwa madumu bila hata uhakika wa usafi wake
    5. Ufisadi ndio nyumbani kwake, mwenye nafasi bila kufanya hivyo unaonekana zezeta
    6. Uwajibikaji sifuri... kazi mtu hufanya kwa kuangalia maslahi (kidogodogo)
    7. Kodi hutozwa kubwa, matumizi yake marufuku kuuliza. safari kwa sana, semina, magari ya kifahari kwa waheshimiwa, nk.
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kura yangu sio siri - ni Chadema tu. (Rais, Mbunge, Diwani)

    Ukimpigia CCM huipigii maendeleo ya nchi unapigia maendeleo ya BMW (Baba, Mama na Watoto) a.k.a JK family
     
Loading...