Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura yangu si siri ni kwa dr slaa tu, je wewe?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tonge, Oct 29, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WANAJF, MI SINA LA KUFICHA NAHITAJI MABADILIKO YA KWELI KWA HIO KURA YANGU SI SIRI TENA ILA NI KWA DR SLAA, JE NYNYI? DR SLAA NDIO MPANGO MZIMA.:israel:
     
Loading...