Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura yangu kwa Rais.......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kana-Ka-Nsungu, Aug 11, 2010.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yeah.... najua nimepotea sana mtu mzima lakini nitaanza kuonekana jamvini kwa sana katika kipindi hiki cha kuelekea kwenye uchaguzi. Hadi sasa sijaamua kura yangu ya urais nimpe nani na so fa sijaridhishwa na yale ambayo nimekuwa nikiyasoma. Nimejifunza mengi kupitia chaguzi za Marekani na Uingereza mwaka huuna natumaini viongozi wetu pia naowamenufaika so sitegemei kuona mikutano ya kampeni ikitawaliwa na 'character assassination', na matusi kedede kama ambavyo tumekuwa tukishuhudia chaguzi zilizopita.

    Nimeainisha maeneo makuu matano ambayo naamini ndipo matatizo yetu mengi yalipo na kwa kweli kura yangu itakwenda kwa mgombea atakaye toa maelezo mazuri kuhusu namna ya kuboresha masuala haya:

    1.Namna ya kuboresha matumizi na kudhibiti ufujaji wa hela za walipa kodi.(Better use of
    public money)
    2.Jinsi ambavyo tunaweza kukuza uchumi wetu huku tukilinda mazingira yetu.(Economic growth and Environment
    Protection)
    3.Jinsi ambavyo gap kati ya maskini na matajiri linaweza punguzwa.(Reducing inequality)
    4.Uwazi na uadilifu katika uongozi na mambo yote yanayowahusu wananchi.(Open and
    effective leadership)
    5.Usimamizi na utekelezaji mzuri wa sheria. (Fair enforcement of law)

    Ni hayo tu kwa leo, am back.

    KANA.
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Welcome back "Mtoto wa mzungu", mimi hiyo namba 5 ndiyo ningeiweka namba moja. Sheria TZ hazifanyi kazi kabisa, zipo tu kwenye mafaili huko masjala.
     
  3. S

    SmithG Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo Chachaa!
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Welcome back KKN
     
  5. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asanteni wapendwa, nafikiri ni muhimu sana kama wananchi tutakua na nguvu ya kuwalazimisha hawa wanasiasa wetu waongelee yale tunayotaka kuyasikia na sio kila wakipanda majukwaani wanatukera kwa yale tusiyotaka na yasiyokua na msingi kwetu. Katika namba moja yangu- ningependa kumskia Dr Slaa akiniambia ni hatua gani atamchukulia Mkapa iwapo nitampa kura yangu, mabomu si aliyalitulipulia mwenyewe?
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nafikiri tunatofautiana priorities zetu as individuals na sidhani kama kila mtu atakua anasimamia mambo hayo matano kama mimi, nategemea kuona wadau mkija na priorities zenu hapa.
     
Loading...