Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura yako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MWAMOSHI, Oct 18, 2010.

  1. M

    MWAMOSHI Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]







    [​IMG]





    TUMIA KURA YAKO KUSAIDIA KUPATA VIONGOZI WACHAPAKAZI NA SI WASANII
     
  2. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kura yangu itakwenda kwa mtu Shupavu, Jasiri asiyeogopa Mafisadi, Mwenye uwezo wa kukosoa lililo baya wakati wote bila kujali wala kuogopa macho ya rafiki zake wa karibu.

    Hatima ya kura yangu haiamuliwi na CHAMA wala rangi za CHAMA, bali mtu mwenye uwezo wa kuleta mabadiliko katika mfumo mzima wa uongozi. Inakwenda kwa mtu mwenye uchungu na matumizi mabovu ya rasilimali za watanzania yanayofanywa na serekali iliyopo madarakani. Si hivyo tu bali kura yangu itamlenga yule mwenye nia ya dhati ya kunyanyua ELIMU ya watanzania ili waweze kuendesha mali na utajiri wa nchi yao, kwa kuhakikisha ELIMU BORA inapatikana na inakuwa ni ya lazima kwa watu wote.

    Nitampa kura yangu mtu mwenye Constructive aides, mwenye uwezo wa ku_reason na kutambua kuwa nchi nyingi zilikuwa masikini na kuamua kuwekeza kwa dhati katika nyanja mbalimbali mfano ELIMU, mwisho zikaweza kuwa mbali zaidi kiuchumi, kimaarifa, kisiasa na kiubora wa maisha. Nitampigia kura mtu anayeamini kuwa MAISHA BORA hayatafutwi majukwaani bali yanatafutwa kwa kuwekeza na kupanga mipango madhubuti tena ya muda mrefu.

    Mtu anayechukia kwa dhati ufisadi na Mafisadi wenyewe ndio anayestahili kupewa kura yangu.

    Asanteni sana
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kura yangu nikipa chama chochote kisichokuwa na harufu ya udini wala ubaguzi. Chama chenye uweledi kwenye medani ya siasa na sio kujifunza kuongoza nchi. Chama chenye misingi bora. Hata kama chama kinatuhumiwa nina imani kisichotuhumiwa matumbo yao ni matupu na wao wakiingia hawatakuwa na budi ya kuangalia tu.

    Tutumie busara tuchague viongozi wenye uelewa wa uongozi tusichague bora kiongozi.
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA KISICHOKUWA NA UDINI JK, MAKAMBA; KINANA; RASHID SHAMTE; MS; RIZ1...campaign managers...nafikiri wakristu hawajui campaign ndani ya chama chetu hivyo ni wajibu wa ....kufanya hivyo...teteteteh...kura yangu kwa chama kisicho na harufu ya udini..Nakuunga Mkono maana ni wazi wako ni DR. SLAA
     
Loading...