Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura yako utampa nani 2015?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KAUMZA, Oct 20, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mwanasiasa si mtu wa kutabirika, msimamo wake hutegemea upepo unavuma kwenda wapi. Kura yako utampa nani mwaka 2015 iwapo Dr Slaa atahamia CCM na kuwa mgombea urais wa CCM, wakati Samweli Sitta akihamia CDM na kusimamishwa kuwa mgombea urais. Kumbuka uchaguzi wa mwaka 2015 kura yako 1 ina thamani kubwa katika ustawi wa jamii yako.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    SAMWELI SITTA ni mnafiki namba mmoja huyu bora Lowassa
    by the way 2015 kura nitampa SOFIA SIMBA akigombea maana huyu aliwahi waambia wajumbe wa CCM Dodoma kuwa hapa ndani wote tu mafisadi sema tumezidiana kidogo kwa hiyo Chenge hana kosa la ajabu kuhukumiwa-----SOFIA NILIMPENDA KWA KUWA MKWELI
     
  3. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitampa Ridhiwani kwasababu kuna tetesi kwamba baba yake anamuwekea mazingira ili arithi kiti chake aendeleze mazuri anayo wafanyia Watanzania
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    2015 ni mbali sana kutathmini kura yangu nimpe nani!.

    Sitta na Slaa hawafai kuwa viongozi +cdm in general.
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    A very speculative thread that does not deserve to be hanging around. Mods please! Do something.
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    hata malaika akishuka akahamia chama cha magamba hapati kura yangu, kwasababu mtu akishahamia chama cha magamba anakuwa gamba tayari. otherwise other factor remains constant and if an external force comes and act on me.... basi hapo mtu unaweza ukachange...
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Prof Maji Marefu.
     
  8. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ntakupa wewe!
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Follow the instruction Mzee.....
    Usizidishe hisia hapa ni "chit-chat" tu
     
Loading...