Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kura yako muhimu sana tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yaser, May 31, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    habari yako.shukrani kwa kutumia muda wko huu kuitembelea hii thread.sasa basi thread inakuomba useme YES kama unapenda muungano uvunjike na kama haupendi uvunjike we sema NO.thread haitegemei ipate maneno meengi ambayo hujaamlishwa.asante sana kwa ushirikiano wako.
     
  2. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big no!
     
Loading...