Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura ya maoni: Zitto vs Dr Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijana Msomali, Jul 27, 2012.

?

Ni nani ungependa agombee urais mwaka 2015 kwa tiketi ya CHADEMA?

Poll closed Oct 25, 2012.
  1. Zitto Z. Kabwe

    180 vote(s)
    15.3%
  2. Wilbrod P. Slaa

    996 vote(s)
    84.7%
Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kijana Msomali Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuache kelele nyingi, kama ungepewa mamlaka ya kumteua kati ya Zitto Zuberi Kabwe ama Wilbroad Peter Slaa kugombea nafasi ya urais mwaka 2015. Ni nani ungemteua? Na Kwa Nini? Toa sababu kuu nne TU.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    mkigoma atasema anampenda zitto kwasababu ya dini
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mtoa mada wewe ni zandiki na UNATUMIKA
     
  4. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    subiri uone udini wa chadema watakavyomrukia ZITTO. wanajua zitto ni kichwa kupita hata huyo slaa lakini slaa wanampenda kwa kuwa ni PADRI.
     
  5. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi siwezi kutoa maoni.....kumuweka dr.slaa na zitto kishoka nadhani ni dharau sana......zitto hajafika hata robo ya dr.slaa kwa hiyo kura ya maoni ni dharau kwa kiongozi mwenye heshima km dr.slaa.....sijui labda zitto umshindanishe na shibuda ingefaa kwani hata kwa mnyika au lema haingii

    tuacheni dharau kwa rais wetu
     
  6. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Zitto for presidency !
     
  7. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    hivi hummer na vogue kanunuaje?
     
  8. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Acha kumfananisha MESSI(Dr Slaa) na Mrisho Ngassa(Zito Kabwe).
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kama vile shibuda.....!?
     
  10. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 228
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wewe unampenda Zitto kwa vile ni muislam mwenzio.
    suala hapa si dini, umri au kabila la mtu. Kikubwa tuangalie je huyo mtu anayeutaka urais anazo sifa????????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu kiti moto mkuu...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nasikia ni swaiba sana na Rostam,Lowasa na Kikwete na kuna tetesi kuwa Kikwete ni Mkwewe, ngoja wajuzi waje.
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi anajua kutumia computer?
     
  14. S

    STIDE JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nyinyi mnaotumika kuleta migogoro mnapata faida gani!!? Mleta mada umejaza funza kichwani!!!
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tumia hata kilibaki kwenye kichwa chako.
    kwanini sababu nne?
    kwanini sio 3 au 5 au 10?
     
  16. S

    Starn JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WAtasema sana lakini wanajua kwamba ZITTO ni jembe hakuna kama yeye Chadema.
     
  17. B

    Bob G JF Bronze Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ujana wake nayo ni sifa? kwani ukiwa mzee huwezi kuwa rais?
    sababu za kuto mchagua Zitto Kabwe
    1. hana sifa ya kugombea urais coz hajatimiza umri unaotakiwa na sheria
    2. hana sifa ya kugombea coz ana uchu wa madaraka
    3. hana sifa ya kugombea urais coz hana Busara na hekima
    4. hana sifa ya kugombea coz anatumiwa na ccm
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    zitto atapata kura nyingi akigombea urais kuliko slaa,Slaa ni mzee kwa sasa.
     
  19. S

    Starn JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nani ana hummer na vogue
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hii nidharau kubwa.Huwezi kupambanisha Barcelona FC na Lipuli ya Iringa.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...