Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kura ya maoni tafathari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfarisayomtata, Apr 24, 2012.

  1. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi wadau haiwezekani kupiga kura ya kutokuiamini SISIEM? Maana mi sioni njia nyingine.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kura isimamiwe na nani? Chini ya mamlaka ya nani?
     
  3. remon

    remon JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Administrator wa JF hebu tutengenezee kasehemu kakupiga kura ya kutokuwa na Imani na rais kikwete na kutaka hatoke madarakani....
     
  4. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatutaki kutokuwa na imani na chama, tunataka kura ya 'NO CONFIDENCE kwa 'HEAD OF DA STATE' coz ndo mwenyekiti wa magamba,,,,,chama hakinashida tatizo ni wote waliondani yake maana wanaongozwa kwa 'system' ('mtandao' wa walaji wa kodi zetu)**
     
Loading...