Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura ya maoni Liberia

Discussion in 'International Forum' started by Yericko Nyerere, Sep 1, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Wapiga kura nchini Liberia wameukataa mpango wa kurefusha kipindi cha uchaguzia hadi Novemba. Maafisa wamesema uchaguzi huo utafanyika katika tarehe iliyopangwa Oktoba 11. WabungeÂ* nchini humo walipendekezaÂ* kubadiliÂ* tarehe hiyo iliÂ* kuhakikisha uchaguzi haufanyiki katika kipindi cha msimu wa mvua, kuepusha matatizo ya usafiri na matatizo mengine.

    Mpango huo ulitakiwa kuidhinishwa na wapiga kura katika kura ya maoni lakini haukuungawa mkono. Kushindwa kwa mpango huo kunaangaliwa kuwa ni pigo kwa rais aliye madarakani Ellen Johnson Sirleaf ambaye chama chake kilipigania kubadilishwa tarehe ya uchaguzi. Chama cha upinzani Congress for Democratic Change kikiungwa mkono na mchezaji kandanda wa zamani wa kimataifa George Weah kiliendesha kampeni ya kuyapinga mabadiliko hayo.
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Vipi George Weah atagombea tena?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Bila shaka bado anabaki kuwa ndie kiongozi pekee wa mlengo wa kulia na mwenye ushawishi mkubwa!
     
Loading...