Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura ya Maoni: Je, unaiamini Taarifa ya Kova Kuhusiana na Mkenya wa Dr Ulimboka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jul 14, 2012.

?

Je, unaiamini taarifa ya Kova kuhusu mkenya aliyekamatwa?

  1. Ndio

    1 vote(s)
    1.2%
  2. Hapana

    83 vote(s)
    98.8%
  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huu mchezo wa polisi kuwa wanasiasa utatufikisha pabaya. Tupige kura kuwaonyesha kama kweli sehemu hii muhimu ya watanzania inaiamini taarifa ya kova au la.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,551
    Trophy Points: 280
    tengeneza ukurasa wa kupigia kura! Kura za kutokuiamini hiyo report naamini zitafika 99.9% Ritz pekee ndiye atapiga upande ule mwingine.
    Nasubiri ukurasa.
    tafadhali, Mods, Invisible help!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Katika hali ya kawaida wange-retrive numba za simu zilizowasilaiana na Ulimboka mpaka anatekwa wangeshamkamata mtu aliyetengeneza huu mkakati lakini kwa makusudi kabisa wameamua kufanya mambo ya kihuni ili kuwahadaa watanzania. Hakuna kitu hapo hayo ni maigizo tu.
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,552
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    hapana, ckubaliani nayo
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni Ritz na Kupeng'e ndo watavote kuiamini japo hawaiamini
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    i cant vote HAPANA
     
  7. E

    Emil Kalanga New Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitakubaliana nayo endapo wataniaminisha kiukweli kwa ku-justify kama wasomi.
     
  8. T

    Tuesmda Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi sishangai, maana maigizo kama haya TZ mbona nimesha yazoea.SIRI TUNASEMA ....BAYANA TUNAFICHA
     
  9. T

    Tuesmda Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye ku vote .Mimi kura yangu ni KUTOKUWA NA IMANI CCM WOTE
     
  10. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina imani maana ripoti yenyewe ni kama uwendawazimu fulani. Tangu lini watekaji wasifahamiane wao kwa wao na kwa wametumwa na mtu wasiyemfahamu??? Ripoti gani hiyo kama siyo ukichaa. Mtanzania anayekubali ripoti hii ni sawa na kusema hana akili timamu pia! I am sorry, Pasco, Ritz
     
  11. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Uongo huu,siafikiani nao,hii sinema mbovu
     
  12. M

    Mkulima aka peazant Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina chembechembe hata moja ya ukwel kikwete na serikal yake watambue kwamba maovu,dhuluma,ubabe,chuki,kiburi kinapozid kwenye jamii ajue kwamba ukomboz umekaribia.
     
  13. Platnam

    Platnam Senior Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Siamini chochote kinachozungumzwa na polisi wa tanzania labda kesi za wzi wa kuku..
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mi naiamini kwa asilimia miamoja kuwa ni ya UONGO!
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kova anautafuta u-IGP kwa nguvu nyingi sana
     
  16. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hell Noooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!
     
  17. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  18. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
     
  19. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ndo huyu!? au huyu ndo Msangi!!!?
     
Loading...