Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura ya kutokuwa na imani na rais kikwete huu ndiyo wakati wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwitongo, Oct 19, 2012.

  1. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Mod, naomba usibanie uzi huu kwa sababu si uchochezi, bali ni uhalisia unaotokana na Katiba yetu.Nadhani huu ndiyo wakati kwa wabunge kuajiandaa KUPIGA KURA ya kutokuwa na imani na Rais Jakaya Kikwete kwa sababu ameshindwa kuongoza. Haiwezekani vurugu zote hizi nchini ziendelee, si yeye, Makamu wa Rais, wala Waziri Mkuu anayeshituka kuchukua hatua za kukemea kwa nguvu zote.

    Katiba ya sasa imeainisha vizuri namna ya kumwondoa Rais madarakani kwa kutumia Katiba hiyo hiyo. Ndiyo maana napendekeza wabunge wajiandae ili Oktoba 30 watakapokutana mjini Dodoma, ajenda kuu ya Mkutano huo iwe kumwondoa Rais madarakani kutokana na kushindwa kwake kuilinda Katiba na Watanzania wote. JK asiponaswa kwenye udhaifu huu wa sasa, hatanaswa tena hadi 2015.

    Nawasilisha.
     
  2. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sidhani kwa Bunge hili kama linaweza. Kumbuka asilimia kubwa ya Wabunge ni Magamba.
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Chaguo la mungu! subira yavuta kheri bado miaka mitatu tuu!
     
  4. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,110
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi jikumbushe katiba ya nchi inasemaje hivi kuhusu kutokuwa na Imani na Rais,Halafu urudi hapa na msimamo huo huo!
     
  5. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nilianzisha uzi kama huu lakini mod aliupiga chini..angeacha tuujadili.
     
  6. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Jamani, miaka mitatu ni mingi sana! nchi itabaki magofu na mifupa iliyozagaa kila kona. Huyu bwana kashindwa. Afanye nini ili muweze kuamini kuwa kashindwa?
     
  7. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chaguo la Mungu miaka 7 hamna kitu, au ndo kusema " vumilia mpaka mwisho"
     
  8. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,110
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    sio mingi na hajashindwa yuko OMAN na bado nchi inaendelea!
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Povu tu. Wabunge wenyewe hawa wa CCM na Speker/Amplifier Makinda?
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wabunge gani unaotegemea wanaweza kufanya hayo????? Ni hawa wa CCM????? Sidhani, tungoje hadin 2015 kama tutakuwa hai tupige kura chama tunachotaka kishinde na kama kura zitatosha basi labda tunaweza kuona mabadiliko.
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wabunge wa ccm(magamba) ni janga kwa taifa,maana hawana say yoyote!!
    So kitu kama hicho ni ngumu kutokea kwenye nchi kama hii
     
  12. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Napendekeza Mkono, Filikunjombe na Lugola waanzishe harakati hizi, ili kama liwalo na liwe!
     
  13. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni njia ngumu kufanikiwa, rahisi ni mass strike-mwanzo mwisho kama Misri na Tunisia-Ingawaje kwa wa-TZ moyo huo hamna
     
  14. a

    artorius JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku posta mbona polisi wengi sana leo
     
  15. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wewe nani atasema haya, kumtoa Raisi ina maana kampeni zirudiwe na wao warudi majimboni nani atarudi thubutu ?
     
  16. a

    adolay JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Wabunge hasa wa ccm ni mbumbumbu wasio yajuwa majumu yao kwa watanzania kama waajiri na wawakilishi wao.

    Nchi inayumba hivi sasa vibaya

    Elimu iko ICU

    Afya iko ICU

    Amani iko ICU

    Kila kitu kiko Intensive Care Unity (ICU) Hakuna emergency response, wala long term rescue plan.

    Lakini wabunge wapo na kwa umbumbumbu wao kila mmoja wao anapohitaji matibabu hupitia muhimbili kupata go ahead

    then India, Germany nk. Je wale watanzania maskini wanaoishi kigwa, Lutona mpaka Loya -tabora vijiji nakwingineko waende wapi?

    Kwa wabunge hawa tulionao hususani wa ccm, heshima, uhai na umoja wa watanzania upo ICU na hakuna Recovery

    plan. Enzi za nyerere Askari polisi kuuliwa ilikuwa balaa kwelikweli, mji mzima mtakimbia na mhalifu alipatikana mara moja.

    Mwangosi angeuwawwa wakati wa mwalimu wale polisi wote 7 muda huu zamani wangesha kula mvua za maisha, maana

    haihitaji ushaahidi wakati picha zinajieleza! sasa ngoja bunge lianze uone vilaza pale dodoma watakavo potosha ukweli

    wamabo kanakwamba ni vipofu na masikio hawana hususani kwa mambo matatu manne hivi.

    i) Kuuwawa kwa askari polisi Zanzibar

    ii) Kuuwawa kwa mwangosi mikononi mwa polisi

    iii) Kuchomwa kwa makanisa kona zote Tanzania (Kigoma, Ruvuma, Zanzibar, Dar es salaam nk) Zaidi ya makanisa 30.

    iv) KUUwawa kwa Ally morogoro nk


    Mambo haya manne na ukimya wa watawala katika kuyashughulikia, ilitosha kuwafanya wabunge kuiwajibisha serikali bila kigugumizi.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Huyu alitakiwa aondolewe madarakani tangu 2007 baada ya kuonyesha udhaifu mkubwa katika uongozi lakini kutokana na kuwa na katiba iliyopitwa na wakati bado anaendelea kupeta tu huku nchi ikizidi kudidimia kwenye kila nyanja.
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nani wa kumfunga paka kengele!
    Ila hoja ikianzia CCM ni rahisi kupata support ndani ya CCM na vyama vya upinzani not otherwise
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Taarifa za kiintelejensia zinasema waislamu wataandamana kwenda ikulu
     
  20. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,528
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    ......tunamwomba Mungu amwadhibu huyu jamaa na naamini ataadhibiwa na Mwenyezi Mungu
     
Loading...