Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura 2011 nchini Russia; Putin arudi mamlakani!

Discussion in 'International Forum' started by harakat, Dec 5, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hi shughuli ya Putin na mwenzie ni kimeo yaani
    sijui hii democrasia yao iitweje kama vile maigizo
    Juzi Putin alikua Rais anataka tena agombee
    awe rais kipindi kijacho sasa sijui medvedev atakua
    waziri mkuu wake ?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    UPDATES LEO TR 11/12/2011
    MAMBO YA MIDDLE EAST YANATOKEA TENA HUKO URUSI:
    waandamanaji wameipa serikali ya urusi siku chache mpaka tarehe 24/12 iwe imefanya mambo yafuatayo
    1.Putin a resign
    2.uchaguzi ufanyike upya
    3.wafungwa wa kisiasa waachiwe wote bila masharti
    4.wezi wa kura waadhibiwe...
    wasipotekeleza haaya ndani ya wiki mbili wanaitisha maandamano mengine ambayo yatahudhuriwa na watu zaidi ya 150,000.
    hiyo hapo chini ni nembo yao inamaanisha revolution..
    z_13b8079b.jpg z_13b8079b.jpg
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,549
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Na warusi wanasemaje? If they are happy, what else could we say? Happy Putin happy Russia
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,032
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    huu utaratibu wa miaka 10 urais haufai kwetu africa,kila rais akija anajifunza miaka 5 ya mwanzo kisha 5 ya kufisadi hatutapata maendeleo!embu fikiri kuna sababu gani ya kumtoa kagame rwanda kisa eti miaka 10 imeisha iwapo nchi inasonga mbele?
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    ni democracy kwa wazungu! lakini ingefanya afrika midege ya NATO isingecheleweshwa
     
  6. M

    Mughwira Senior Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilikuwa ni mipango ya Putin kurudisha uchumi wa Urusi uwe na nguvu kama zamani na yeye anauchungu sana kwa kuanguka kwa ujamaa wa kirusi hivyo anataka kuurejesha. Urusi ikiwa ni supplier wa gas Ulaya yote atatumia gas na makaa ya mawe kama njia za kujenga uchumi.
     
  7. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ughaibuni kuna mambo!
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa kifupi wanakubalika kwa wananchi wao.
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hata mi ninamkubali Putin, acha aendelee kuongoza nchi, akitoka kwa mara ya pili yule mwenzake anakuwa rais tena! Hadi warusi waheshimike tena.
     
  10. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo inaitwa Russian Democracy ni tofauti na ile ya umagharibini. Ila mi sioni shida kwasababu warusi wanampenda sana na katika katiba yao kikomo cha kugombea uraisi ni miaka miwili mfululizo ila hakuna panapo sema huwezi kugombea baadae.

    Ila huyu jamaa kwakweli tunamuhitaji katika dunia hii ili kuleta uwiano na nchi za kimagharibi.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,678
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Ngoja awape kazi wamarekani...jamaa ana ambitions kubwa kwa nchi yake na ni patriot mzuri sana,nazikubali sana siasa zake
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    na Putin keshatangaza vita na marekani ...anawamind sana NATO kwa kumuua gadaffi
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu kama hiki na wala hana mawazo hayo yeye anachotaka ni kulinda rasilimali zao kwa nguvuzote..marekani na nchi za ulaya wanamendea sana rasilimali za urusi
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Putin ni mkuda tu, angeweza kumsaidia Ghadaff kama angetaka, mana ana nguvu kubwa ya kijeshi na technology lakini akamwacha yule mzee akiuwawa sasa Russia inabaki kuwa mpiga debe tu kama walivyo wale mazezeta wanajiita AU...hawana madhara mbele ya mashetani ya Ulaya na Us...
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    hakuwa madarakani
     
  16. M

    Madodi Senior Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Putin ni jasusi wa hali ya juu ktk shirika la kijasusi la urusi(KGB) na anaisumbua sana marekan ndo maana hatoki ktk madaraka ya juu ya uongoz ndani ya Russia!
     
  17. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hata kwetu nafikiri inakubalika, katiba inakataza kuunganisha, lakini leo Mkapa ama mwinyi wakitaka kugombea wanagombea tena, ama nimekosea?

    Katiba ya ccm ndo inachanganya tu, kwamba rais ndo mwenyekiti wa chama. Kwa kawaida chama kinachokuwa na wabunge wengi automatically kiongozi wake anakuwa waziri mkuu.
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ya kwetu yanatushinda tunabaki kuengelea ya wenzetu... sisi Wtz bhana mmmh
     
  19. K

    Kiminyio Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Katiba ya Tanganyika huru, inamruhusu Mzee Mwinyi, Mkapa kugombea uraisi tena. Soma katiba uijue.
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    angeweza kumwambia msela wake medved na akatoia huo msaada
    pili alikuwa madarakani coz pm si mtu mdogo
     
Loading...