Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura 1000 ndani ya Chupa ya chai!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng`wanakidiku, Apr 5, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila CCM wamefilisika ki sera na mtizamo. Yaani ni kama za mwizi 40! Yaani wamechakachua hadi uchaguzi wa east africa! Nadhani inabidi akina Benjamin wakatafute uzoefu wa Arap Moi wa Kenya jinsi ya kuishi kama muasisi mpinzani. Maana sipati picha kama upinzani ukichukua nchi nadhani akina Ben watakosa kabisa mialiko.
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....aaaaahhh!...hii shortkat nimepita kumbe inatokezea kwenye siasa tena...ggrrrr!
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    siku ya kufa nyani.....
    ndio CCM sasa, kila wanapo shika panateleza.
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi na huo wa EA wameendeleza jadi yao? tafadhali nijuze mkuu
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    siasa hadi chit chat aaarrrrrrggggghhhh!!!!!!
     
Loading...