Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupunguzwa Posho na Marupurupu za wabunge itatusaidia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by QUALITY, Jun 30, 2011.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wetu wanalipwa mishahara mikubwa, posho ya kujikimu, posho ya kukaa vikaoni, kiinua mgongo mwisho wa kipindi cha ubunge, n.k. wakijumlisha zote wanapata wastani wa zaidi ya milioni kumi kwa mwezi. Kodi hawalipi. Hii inawafanya kuwa kati ya kundi linalojikusanyia fedha lukuki na kuwaacha wapiga kura wao wakiishi chini ya mlo mmoja.

    Je Wabunge wa Tanzania wakilipwa mishahara ya kawaida, ikakatwa kodi, posho na marupurupu sawa na wabunge wa Burundi, Rushwa itakoma? maana kwa sasa wanahonga sana kuingia bungeni ili wazipate hizi, kama hazipo kiasi hicho, uhongaji utaendelea?

    QUALITY
     
Loading...