Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupungua kwa bei ya Mafuta

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Funge, Aug 3, 2011.

  1. F

    Funge JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimeangalia viwango vinavyoonesha kupungua kwa bei ya mafuta. Hata hivyo punguzo la halisi ni kama 1-2.5% hivi. Mfano Morogoro lita ya petrol kabla ni Tshs. 2080 lakini bei elekezi kufutuatia punguzo ni Tsh.2029.

    Je kwa punguzo hilo kweli serikali inadhamiria kumpunguzia mtanzania ukali wa maisha?
     
Loading...