Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kupoteza fahamu wakati wa sex kuna athari?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kadudu, Jul 20, 2009.

  1. K

    Kadudu Member

    #1
    Jul 20, 2009
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani naombeni mnisaidie coz sijui na kuuliza sio ujinga.my wife anapofikia kilele wakati tuna do huwa anapoteza fahamu kwa muda mpaka nimpepee au nimfutefute usoni kwa kitambaa chenye maji ya baridi.swali je hali hii haina athari yoyote pale ntakapompregnant?ni ikumbukwe kuwa hana tatizo lingine la kiafya,naomba kutoa hoja........asanteni
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jul 20, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Pole sana. Mmewahi kwenda kwa daktari awashauri? Naona kuwa ni abnormal unless ana hypotension (low blood pressure)? Pia tatizo lilikuwepo au lilianzaje?
     
  3. K

    Kadudu Member

    #3
    Jul 21, 2009
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado hatujamuona daktari ingawa tumepanga siku moja tukapate ushauri wake,hypertension hatujawahi kupata ingawa ni mda mrefu hatujacheki,mwanzoni alikuwa anafika orgasm kawaida tu lakini nowdays ndo hivyo sasa sijui nazidisha manjonjo wakati wa kunanihii...au ni nini sijui.ndo maana nauliza
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni tatizo la upungufu wa Oksijeni hilo......muone mtaalamu akupe some alternatives za kubalance "manjonjo" na afya ya shemeji.
     
  5. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani vizuri mkaenda kumwona Daktari sidhani kama hiyo ni khali ya kawaida!
     
  6. mwizalubi

    mwizalubi Member

    #6
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mi nahisi kama unazidisha manjonjo kwa maana kitu kama hicho huwa kinatoke kwa mda wa dakika chache mno usio zidi hata dakika mbili mpaka umstue kiaina then anastuka na mnaendelea na mavitu.Ila si mbaya kama utakwenda kumuona Dk. ili awape ushauri ila sidhani kama litakuwa ni tatizo
     
  7. F

    FM JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana tatizo lingine la kiafya isipokuwa hilo ulilolitaja, tafadhali nenda kwa watalaam wa afya upate ushauri wa kitaalam.
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mi naona ananogewa tu hiyo kitu inaonekana anaipata kwa utamu hadi moyoni kama anazimia na hafi basi raha tuu.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe hii kitu kweli tamu jamani duh.
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Jul 24, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sio hypertension (high blood pressure) ni hypotension (low blood pressure). All in all upo umuhimu wa kumwona daktari!
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Jul 24, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Angalia usije ukatoka nje ya mada!
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tehe tehe mkuu unamnyima mkuu fidel08 haki yake ya kuji express.....
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Duuuuu kama ni washauri basi wewe kiboko...
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nendeni mkapime msifikirie kuwa ni utamu tu. Utamu au raha inatakiwa iwe kwa kulia kwa utamu au hata kumuona anaumia kwa utamu lakini siyo kuzimia. Inaweza kuwa ugonjwa ambao in the long run unaweza kuwapeleka pabaya. Lazima pia kumuuliza yeye huwa anajisikiaje? tuache kufikiria kuwa ni raha tu.Lazima pia mwenyewe hujiulize raha gani hiyo ya mtu kuzimia na kuanza kumpepea ukiwa na wasiwasi wa hali ya juu. Ila cha kushukuru ni mkeo na siyo hawara au mpenzi wa kuiba iba
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nendeni Mkapate ushauri wa Kitabibu
     
Loading...