Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupotelewa cheti

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Yusuphsabury, Mar 30, 2011.

  1. Y

    Yusuphsabury Senior Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kwa nini NECTA hawatoi cheti original tena kwa mtu aliyepotelewa na cheti?
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 596
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndiyo hawatoi tena...watakuwa wanakupa "Statement of Results" kila utapohitaji cheti chako.
     
Loading...