Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuporwa Adam Malima, Watu Wasiokuwa na Hatia Bado Wanashikiliwa na Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Muke Ya Muzungu, Aug 14, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Humu Tanznaia tumezoea kuwaona masikini wakinyanyaswa kwa mambo ambayo hayaeleweki huku Mafisadi wakubwa ndio wanalindwa na dola. Namuomba Adam Malima awaangalie hawa vijana na huyu mwanamke WALIVYOPIGWA, ajiulize moyoni kama kweli walimwibia.

    Uislamu unatufundisha haki, ukristo nao vilevile...........Zaidi ya yote, huu ni mwezi mtukufu...... Ndugu yangu Adam, hawa raia wema ambao hawakuusika na wizi wa mali zako bado wanasumbuliwa sana na polisi, tunakuomba uwaonee huruma. waambie polisi wawaachie huru. hawana hatia kamwe.Naomba uangalie hizi picha kwa umakini, ukiona ukweli ndani yake naomba ukwel ukuguse moyoni mwako kwani sote dunia ni mapito yetu ila hakuna sababu ya kuwapa watu wasio na hatia mateso.

    Wewe na serikali yako mmekuwa watawala waonevu. Mungu Akupe Nguvu. Wasamee kama kweli walikuibia, kama hawakukuibia basi uwaangalie usoni na maumivu wanayoyapata na wanayoendelea kuyapata kisha uwaombe radhi Amina................!!!!

    Huu ni mwezi wa TOBA !
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ill-trained policemen kazi yao ni kupiga suspects tu. Kaz zingine laana kwel kwel.
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanza waliomuibia ni Wachangu wa Kaumba wanakuja kupigwa wengine
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Usikute yule changu yupo mtaani anapeta ama kweli nimekumbuka wimbo wa Inspector " wanaokwenda jela sio wote wana hatia wengine wanakwenda kwa kesi za kusingiziwa"
    Mhusika atoe order hawa watu waachiwe tuu!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Shukrani Lumato kwa kuleta hii taarifa. Nimekuwa najiuliza sana kuhusu hatma ya 'wahanga' wa utalii wa Adam Malima. Nimetumia neno 'wahanga' kwa sababu naamini watu waliokamatwa hawahusiki kabisa na mkasa wa Adam, na ni jambo la kuhuzunisha sana kumuona Adam Malima anavaa kanzu kila Ijumaa huku akijuwa fika watanzania hawa wanasumbulia bila ya hatia.
     
  6. D

    Dopas JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hela kawaachia mahawara zake, wakukamatwa ni wengine... Mungu amwone.... asisahau kuwa malipo ni hapa hapa duniani.. Mbinguni ni hesabu tu.. ipo siku...yaja siku hiyo ambapo uovu wote wa mwanadamu utafunuliwa na kuadhibiwa...
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    Nilitumia muda jana jioni kuangalia majumuisho ya Wizara ya Elimu yaliyofanywa na Dr. Shukuru Kwanmbwa. Nilichokiona kwenye TV ndio kimenifanya nijiulize maswali juu ya Adam Malima na vigezo vilivyotumika kumzawadia Ubunge na Uwaziri.

    Yaani wakati Dr. Kawambwa anaongea yeye yuko row ya nyuma naye anapiga story tena kwa sauti kubwa na anamchosha mpaka anayeongea naye na kuamia kweye column nyingine yaani mradi apige to hadithi. Na jana haikuwa mara ya kwanza bali karibia siku zote anakuwa hivyo.

    Haya yanatokea wakati kuna Watanzania wenzetu wanaumia kwa upuuzi wa watu kama hawa na magenge yao.

    Serikali iwahukumu hawa vijana au iwape haki yao ya kuwaachia huru kwa maana suala lao liko wazi!
     
  8. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna kazi ya ki.pumba.vu kama upolisi,badala ya kufanya kazi kama sheria inavyotaka we unakuwa mtumwa wa wanaume wenzako na kutesa maskini wenzako kwa amri za matumbo yaliyojaa maziwa na mayai. Inauma kusikia mwana ndoa alilala na mchangudoa wakamuibia alafu kuficha kashfa kaenda kushika vijana maskini wakiwa kwenye mihangaiko yao. Hii laana.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Unashangaa nini? Hujui bongo mawaziri ni miungu? Aliyekuwa waziri wa nishati na madini bwana Ngeleja alifanya zengwe hadi mlinzi wa Ultimate security akafukuzwa kazi. Kisa, ATM machine
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tutakutana nao mtaani tu siku moja mbele ya safari. Historia itawahukumu
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Chechela segedansi nondo geleza inside ndete lupango kunapoteketeza wanaokwenda jela sio wote watuhumiwaaaaa!!
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyu Adam malima hana uislam wowote ni ubishoo tu na kuvuta bangi; kama ni muislam wa kweli huu mwezi wa TOBA atahakikisha kuwa hawa jamaa waliobambikiwa kesi wanaachiwa huru kwani changu wake aliomuibia yeye mwenyewe anamjua!!
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    mbona unaanza kunishawishi mkuu!!
     
Loading...