Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupokezana urais Bara na Visiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TECHMAN, Jul 28, 2011.

  1. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hapo kale palikuwa na utaratibu wa kupokezana urais wa muungano, rais akitoka bara, makamu atoke visiwani, uchaguzi mwingine rais atoke visiwani makamu bara, JE hili lilikuwa kwenye katiba ya nchi au katiba ya ccm? Bado lipo au lishakufa baada ya Julius kufa?

    :A S thumbs_up:
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ahaa wazanzibar imekula kwenu mtabakia kuwa na makamo wa rais daima milele ambaye kazi yake ni kufungua na kuzindua activities mbali mbali
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Hakika umenena. Mwaka 2005 walitufanyia ile mbaya kutupatia huyu rais wa sasa ambaye amefeli katka kila nyanja baada ya kumkataa mtu wao Dr Salim kwa kumsingizia mambo ya hovyo kabisa. Wazanzibari hawakutaka kutoa rais ingawa mwaka ule kila kitu kilikuwa kinaashiria ni zamu tyao. Wao waliona kuwa" kama ni huyu Dr Salim, basi ni boira Bara mkaendelea tu kutoa marais. Ni mambo ya ajabu sana ya hawa mayakhe. -- hawana maana kabisa.

    Nauliza tu: HGivi lina tena Wazanzibari wanaweza kupata mgombea strong wa urais wa Muungano? Kweli imekula kwao!
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    wazungu wanaita 'historical mistake' na ccm by then walikuwa na golden chance ya kuimarisha Muungano ambayo ingerekebisha 'madudu' mengu waliyoyafany kuanzia miaka ya mid 1980s.
    Sasa huyu katoka Mkuranga na kpitia ZNZ ili azuge lakini uwezo wake nauona kama 'tone ndani ya bahari.
     
Loading...