Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupitisha mzigo bandari ya dar kutokea zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtengwa, Jul 16, 2012.

  1. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Wakuu naomba msaada, nina t.v yangu kesho nakuja nayo dar. Sina uzoefu na gharama za kuivusha pale kwa watu wa t.r.a bandari ya dar. Mwenye uzoefu wa gharama anisaidie nijipange kabisa
     
  2. d

    debon Senior Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ongea na mtu wa bandarini wakati wa kutoka, wanapokea elfu tano kijanja lakini, kazi kwako
     
  3. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bure ila ibebe kiunoni
     
  4. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenunua wapi?kama umenunua zanzibar njoo tu na risiti..kamaimetoka nje ya zanzibar njoo na documents za kuingiza hiyo TV kukoconfirm kama imelipiwa kodi.
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    usitoe hela/ushuru wowote waambie sio ya biashara ni kq ajili ya matumizi yako binafsi.... Ukijiskia ndio uwape elfu mbili tu... Ila uwe natv moja tu
     
Loading...