Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupitisha Bajeti; binti wa Nyerere 'HAPANA', binti wa Sokoine 'NDIO'.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchekechoni, Jun 21, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msimamo kati ya familia mbili maarufu katika historia ya taifa hili umekuwa tofauti ndani ya bunge la bajeti, baada ya Mh. Leticia Nyerere kupiga kura ya 'Hapana' huku binti wa marehemu Sokoine akipiga kura ya 'Ndio'. Hii ndio demokrasia ya kweli miongoni mwa kada ya wabunge wa viti maalum, hongereni wabunge wetu!
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyu mtoto wa Sokoine si ameletwa hapo na mmoja wa mapacha? hajaja bungeni kutetea haki wa walalahoi!
     
  3. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mto wa Nyerere,Kawawa ,Sokoine etc!
    Ndio Tanzania yetu,tunaendeshwa kwa majina!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    aliekudanganya kuwa Leticia Nyerere ana damu ya ukoo wa nyerere ni nani?
    jina lisikuzuzue mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...