Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupingana kwa Wapinzani Maendeleo TZ ndoto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sakijoli, Nov 13, 2010.

  1. Sakijoli

    Sakijoli Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi ulipomalizika na matokeo kutangazwa wapendamaendeleo wote tulipata hamasa baada ya kuona hatua kubwa iliyopigwa na vyama vya upinzani kwa kuweza kufumbua macho ya Watanzania mjini na vijiji, bara na visiwani.

    Cha kushangaza ni kwamba baada ya kuingia bungeni hawa tunaodhania kuwa ni wakombozi wetu (UPINZANI) waliotupa matumaini mapya kwa kuwa na idadi kubwa bungeni tofauti na ilivyokuwa miaka ya nyuma, WANATENGENEZA UPINZANI WA KUPINGANA WAPINZANI. Mfano mzuri tazama matokeo ya spika na kura alizopata mwakilishi wa upinzani aliyegombea. Au kuwepo na makundi mawili ya upinzani (Majority opposition & Minority Opposition)

    Ndugu zangu wapinzani hatutaki kujutia kupigia kura upinzani, lakini kwa dalili hizi za mwanzoni mtakuja kusababisha kutowaamini tena.
     
  2. N

    Nabii X Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    C mnajua cuf wameshaolewa ccm,naamin hii ni njama ya kujarbu kuiddmza nguvu ya umma
     
  3. O

    Ongeauchoke Senior Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi maana ya upinzani mdogo ni nini? Inaonekanna hawaelewi wanachokifanya.Chama tawala kinachekelea ambacho tangu mwanzo hakina dhamira ya kuwa na upinzani nchi hii kinafurahia sana; hapa kuna divide and rule! Je hakuna sheria kuwa Bungeni kunakuwa na pande ngapi si tawala na upinzani?
     
Loading...