Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupinga ushoga kwainyima misaada uganda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babad, Nov 18, 2011.

  1. babad

    babad Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Leo asubuhi nimesikia taarifa kwenye baadhi ya vyombo vya habari kwamba kuna msaada wa fedha umetolewa pungufu kwa uganda baada ya wanaopigania suala la ushoga kuweka vizuizi kimyakimya,naomba kujua ukweli wake
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Uganda wamenyimwa msaada lakini sidhani kama kuna uhusiano
    wowote na kupinga ushoga. na kama ni hivyo hawa wazungu watakuwa
    wanajenga chuki kubwa kwa Waafrika. Wasidhani tutaendelea kuwavumilia
    siku zote...
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Inauhusiano moja kwa moja na ushoga. Shirika la global fund limesema, Uganda inanyanyasa makundi madogo madogo likiwemo mashoga.

    Cameron hakutania kaka, geuzwa upate msaada...Cameron way!
     
  4. babad

    babad Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaona sasa,yujiandae Tanzania sijui kama tuko mbali hadi kufikiwa na katiba yetu ndo hiyo tena
     
Loading...