Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupigia Prof. Lipumba ni kutawanya kura za Upinzani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Geza Ulole, Oct 27, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Ewe mwana Mageuzi wa kweli katika kuleta Ukombozi wa nchi hii toka serikali ya kidhalimu ya CCM tafadhali saidia ushindi kwa CHADEMA! Sio siri na asiyeona na aone Dr Slaa ndo anakubalika kwa sasa na kumpigia Prof. Lipumba ni kugawa kura za Upinzani! Nianaamini ndugu zangu wana CUF ni wana mageuzi wa kweli na sio wana itikadi; hivyo basi tunawaomba mumuunge mkono Dr. Wilbrod Slaa kuwa Rais wa Jamhuri hii kwa ustawi wa Watanzania wote maana hata sera za hawa wagombea wawili wa Upinzani zinashaabiana Dr Slaa na Maalim Seif watatuvusha daraja kuelekea neema kwa maisha bora ya familia zetu!

    Hima jamani...shimee...

    Mtaarifu na jirani yako
     
Loading...