Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupiga nyeto kwa wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Sep 7, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Leo hebu tuzungumzie swala la kujichua, kuna wasomaji wangu walikuwa wakitaka kujua na baadhi wakauliza jinsi ya kujichua.

    Kujichua a.k.a kujichezea a.k.a “a little help from ur hand” (kupiga puri au punyeto sounds manly) sio kwa wanaume tu bali hata wanawake tufanya hivyo ila wengi wetu huwa hatuko “comfortable” kulizungumzia au kukili kuwa tukizidiwa huwa tunajisaidia…….wakati mwingine mtu unashindwa kabisa kupata usingizi mpaka upige moja-mbili ndio usingizi unakuja au asubuhi unajisikia mzito kuamka kitandani mapaka upige moja ndio nguvu zinakuja…hasa kama umezoea dozi za maana lakini sasa mpenzi hayupo karibu.


    Kujichua au kujichezea ni njia pekee ya kujifunza kufika kileleni, kuujua na kuuelewa mwili wako na kujua utamu wa ngono ukoje(incase hujui utamu huo ukoje). Kwa kujichua utajua jinsi kutoa na kupokea raha ya kufanya mapenzi na mpenzi wako, utasaidia ngozi yako kuwa nzuri na laini (mambo ya Urembo hayo) na vilevile utajua jinsi ya kuzuia (kuchelewa kwa makusudi kufikia mshindo) au kumsubiri mwenzio ili mfike pamoja, hakuna raha ya kufanya mapenzi kama kufika kwa wakati mmoja.


    Unajua kuwa kujichua ni njia pekee itakao kufanya uujue mwili wako na hivyo itakuwa rahisi kwako wewe kumuongoza mpenzi wako afanyie kazi mahali gani wakati mnashughulikiana.


    Kumbuka tu kuwa hakuna kanuni ktk kufanya mapenzi kana ambavyo baadhi ya watu hudhani kuwa unaanza na kubusu, unalamba masikio, unabusu shingo kisha unanyonya chuchu…akilegea kitu na box……hapana kila mtu ananamba zake na huanza kuzihesabu kutokana na alivyo sio lazima uanze mwanzo 0, 1,2,3 ili kufika namba 10, unaweza ukaanza kati ukamalizia kati kwamba unaaza na 4 ukaishia na 6.


    Huenda tayari wewe unajua jinsi ya kujichua bila kuelekezwa na mtu “thumb up 2 u” lakini kumbuka kuwa kuna watu hawajui au wanaogopa kutokana na sababu zao tofauti kama vile kuwa bikira, Uoga kutokana na imani kuwa ukizoea unahishiwa na hamu, unapata Saratani, n.k.


    Kujichua kwa wanawake ni kitu kigeni kwa baadhi yetu tofauti na wanaume, huenda ni kutokana na swala zima la kulinda “utandu” a.k.a bikira kwamba tulikuwa tukifundishwa kujimwagia maji ili kuondoa shombo ya mkojo na sio kujishika-shika huko kunako Uke.


    Wanawake huwa tunajifunza kuijua miili yetu pale tunapoanza mahusiano ya kimapenzi au kushiriki ngono, kwamba baada ya kushikwa titi ndio unajua alaa kumba nikishikwa chuchu huku chini nako kunaitikia (pata unyevu)


    Lakini kwa wanaume ni jambo la kawaida na wao huanza mapema sana kuijua miili yao, nadhani hujua hata utamu wa ngono kabla hawajaanza manaa’ke wenzetu huanza kumwaga wakiwa wanaelekea balehe au ktk kipindi hicho (Kaka zangu nikosoeni kama nimetereza hapo).

    Tofauti za kujichua kwa wanawake walio kwenye mahusiano au tayari wamenza kushiriki ngono.

    1)-Kwa kutumia kidole kuchezea kisimi na maeneo mengine ya Uke wako (kwa wale wanaoshiriki ngono sio bikira)

    2)-Kusugua kisimi ukiwa umelalalia tumbo, ikiwa kisimi chako kimejitokeza it works better na unaweza kujichua ukiwa na nguo zako….vinginevyo unaweza kuweka kifundo cha chupi yako au aina yoyote ya kitambaa laini juu ya ikisimi chako kisha ukaanza kujichua kwa kuzunguusha kiuno au ku-move huku na huku.

    3)-Kwa kutumia sanamu….

    Jinsi ya kujichua kwa kutumia kidole(sina uzoefu na dildos);

    Ili kuondoa uoga na kujua ni kitu gani unaenda kukichezea ni vema basi ukatafuta muda na kukaa mbele ya kioo kisha anza kujiangalia huko chini….ndio jichungulia uone mashavu yalipo, kisimi kilivyo, rangi yanje na ndani, sura ya uke wako kwa ujumla, jaribu kukaza kisuli ya uke uone uke wako unavyoitikia n.k.

    Sasa jilaze chali, anza kujishika-shika (akilini ukifikiria Bwana Feruzi anakushika), nenda kwenye matiti yashike vile unapenda ushikwe, taratibu fikicha na kupitishakidole chako kwa “speed” juu chuchu zako mpaka utakapo hisi zimesimama na kuwa ngumu……kwa vile mishipa ya kwenye matiti iko-connected na viungo vya uzazi basi utahisi unyevu huko chini na nyege zitaanza kuibuka polepole.

    Relax misuli ya uke wako na taratibu gusa kisimi chako kwa kidole cha kati (kile kirefu kuliko vyote), kizunguushe kidole hicho pale juu ya kisimi kwa muda kisha shuka chini na utaguza ule unyevu…..rudi tena kwenye kisimi na endelea kukichua taratibu na utaanza kuhisi kautamu Fulani hivi hali itakayo kufanya uanze kukaza misuli ya miguu na ******.

    Pia utahisi unataka kuongeza mwendo (speed ya kidole chako) ili kufurahia zaidi endelea na speed yako, kaza misuli wee huku ukimfikiria mpenzi wako umpendae mpaka utakapo fika kileleni (kilele cha kisimi).


    Jinsi unavyozidi kujichua ndivyo utakapo kuwa na hamu ya kuujua zaidi mwili wako na siku nyingine basi anza kama nilivyoeleza kisha ingiza kidole ndani ya uke, jichue huko ndani….jaribu kubana misuli ya uke wako na utahisi kama kidole kinanyonywa na uke (wanaita K mnato) sasa mnato huo utakao uhisi kwenye kidole chako ndio mpenzi wako huwa anahisi ikiwa utabana misuli ya uke wakati mnafanya mapenzi.


    Faida za kujichua/chezea:-
    1)Kuujua mwili wako na kujiamini zaidi linapokuja swala la kungonoka(fanya mapenzi)
    2)Kuongezeka kwa hamu ya kufanyamapenzi kwa vile utakuwa unajua utamu wake.
    3)Kujua “vipele vyako viliko”.
    4)Kutokuusaulisha mwili wako ikiwa uko nje ya uhusiano au umeamua kuwa single kwa muda.
    5)Kuepuka mimba na maambukizo ya virusi vya UKIMWI na magonjwa mengine.

    *Kama kuna faida nyingine unaijua basi si mbaya kama utachangia hapa.

    Madhara ya kujichua/chezea:-
    1)Sijawahi kushuhudia wala kusikia tatizo lolote kutokana na kujichaua kiasili.

    2)Kujichua kwa kutumia sanamu a.k.a Dildos ni kusamburuka kwa nyama za nyeti zako(inategemea na aina ya sanamu), kupoteza hisia za uume halisi kutokana na kuzoea “dubwana” hizo, kifo kutokana na “shock” ikiwa unatumia ya umeme, vilevile saratani ikiwa unatumia vilainishio ili kurahisisha “dubwana a.k.a toy a.k.a Dildo” kuingia.

    Ikiwa kuna madhara mengine unayajua kuhusiana basi ni vema ukachangia hapa

    Nimeiokota hii jamani haya kazi kwenu wanawake mnapiga Punyeto

    Chanzo.
    Dinahicious-Sex, Relationships & Love: Nyeto kwa Wanawake
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,746
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Watakuja wenyewe mm naona wataelezea wanapata raha ipi zaidi km ni Dildo au kidole
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ukwaju unawaita ingawa wanakimbia hii Thread ni ya kwao akina mabibi nimewasaidia kuwapa njia....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hehe he, wanaogopa kucoment. Wengi wanapiga nyeto tunajua.
     
  5. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwa tathmini isiyo rasmi imebainika kuwa wanawake wanaongoza upigaji wa punyeto zaidi ya wanaume,najua ntashambuliwa lakini ukweli utabaki huo,jaribu kwa kuchunguza maongezi ya wapenzi wawili hasa nyakati za usiku wakiwa kitandani
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    sasaje? Ushambuliwe kwa lipi ? kaka, mbona kama unajistukia?
    Mwaga data zako na confidence, kama kuna source weka hapa
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe asante kwa utafiti
     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    replies in blue
     
  9. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... Umetoa wapi huo utafiti mgumu hivyo kupata DATA!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    «»Nidhamu ya kazi ni mafanikio bora kaziniii,viongozi na wafanyakazi lazima wote tuwe na nidhamuuu,migogorooo na migonganooo makazinii ni ukosefu wa nidhamu.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuna tatizo kwani?
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wacha weeeeee.....!!!!
    AAAiiiiiseeeeeeeee.......
     
  13. k

    kitefure2 Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ukweli hapa
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kivipi?thread nzuri ila umekuja bila maelezo ya kujitosheleza na they so called UTAFITI ambao hauna mashiko jipange upya dude
     
  15. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Japo ilikuwa kazi ngumu sana lakini ukweli ni kuwa؛Hii ni kupitia chabo ambapo kati wanawake 10 niliowachungulia 7 kati yao walikuwa wakiongea na wapenzi wao mikono na vidole vilifanya kazi sawia,nikaamua kuhoji wengi waliokuwa wawazi walinijibu ni kawaida,
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Utawezaje kuchunguza maongezi ya wapenzi wawili nyakati za usiku wakiwa kitandani ? Ina maana utoke kwako uende kusikilizia dirishani, mbona utaitiwa mwizi au mwanga !!!!
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I real like the song!
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kuna ladies wengi siku hizi wanataka kumalizia tendo la ndoa kwa vidole sijaelewa tatizo nini. Mbaya zaidi wanaume wameona ndiyo njia rahisi zaidi ya kumfikisha hasa pale wanapojikuta wamemaliza haja zao
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hivi kumbeee..

    tupe hio link tukathibitishe ulicho andika kabla hatujakuunga mkono.
     
  20. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    So ulikuwa watushauri na sisi tuanze kupiga chabo ili kuchunguza hili au?
     
Loading...