Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupiga nye*o

Discussion in 'JF Doctor' started by dazipozi, Nov 6, 2011.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo vp?salama wakubwa mimi nikijana nina tatizo lakupga nyeto kila siku,yni nikiwaza Ngono lazima nitpga 2 nyeto,cpgi kwa sabuni apana napiga kwa maji,kila nkjribu kuacha nashindwa nifanyaje?ebu nipeni njia ya kuacha kpga nyeto,tangu nizaliwe cjawai kfnya mpnzi I ned help ma frnd nataka niache nashindwa
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    jiandae kuwa kuni za jehanamu ndugu
     
  3. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah..kwa hyo ushli unipi?
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Amua mwenyewe kuacha na tafuta msaada wa Maombi...........hakuna lisilowezekana kwa Mungu. Pole sana.
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du! sasa we si umeshamaliza madem wote mtaa mzima na hizo punyeto zako? nakushauri umuone tu mtaalam akushauri ni mbaya sana
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ya nini wakti ushakufa weye!!!!
     
  7. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu JF ndugu.

    ushauri pekee, Acha kuwa domo zege, tafuta mpenzi ili uweze maliza shida zako huko. Loh!
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dazipozi,

    ujifunze kusalimia wenyeji wa nyumba.........yaani unaingia hata salaam hakuna, unaanza tu kueleza shida zako!!

    Karibu sana mkuu.
     
  9. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanx man nitafanya hvyo
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    PM me... maana nikikwambia hapa what I think about this DASA atabisha tena na itakua mjadala mpya... ;-)
     
  11. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah..powa Man
     
  12. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Maamuzi binafsi ndyo yatakayokufanya uache,duh!halafu hayo maji unayopgia nyeto unayanywa?tafuta demu itakuwa ngumu kutongoza direct but anza kutongoza kwa njia ya simu then chakachua kwa ku2mia condom,epuka kukaa peke yako!AKILI ZA MBAYUWAYU CHANGANYA NA ZAKO
     
  13. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimekusoma nitafanya hvyo
     
  14. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    powa mkubwa
     
  15. T

    Tewe JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Pole sana ndugu, tatizo lako nila saikolojia. Mwombe mungu atakusaidi ila omba ukiwa na dhamira ya kuacha
     
  16. s

    salago Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha hizo ndg badilisha utaratibu wako wa maisha omba ushauri kwa wataalum afya,dini nk.
     
  17. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu, cha msingi jaribu kujipa kazi kila wakati zitakazokufanya uwe bize na kuondokana na mawazo ya kuwaza Ngono, Pia inakubidi usiwe mpweke jichanganye na wenzako na kushiriki michezo mbalimbali ili kukupotezea mawazo ya kufanya ngono. Na mwisho Muombe Mungu sana yeye ndiye muweza wa yote na Matokeo utayaona.
     
  18. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    bora umekuwa mkweli..big up..
     
  19. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na tatizo hilo, tangu nioe sijarudia tena
     
  20. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jikeep busy mkuu,usiwe idol sanaa,then tafuta demu mweleze tatizo lako ili akusaidie ukisikia kupiga nyeto tu mshtue...zaidi kamuone mtaalaamu
     
Loading...