Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupiga kura

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Oct 25, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Imezoeleka kuwa wanandoa na watu walioko kwenye mahusiano ya kimapenzi/mahaba huongozana kwenda kwenye sehemu mbali mbali, Harusini, Misibani, starehe na kushirikiana vitu kwa pamoja n.k. Je kwenye kupiga kura utaongozana na mmeo/mkeo, GF/BF wako na Je umewahi kujadili na mwenzio ni nani utakaye mpigia kura au kwa hili kila mtu kivyakevyake tu:israel:
     
  2. m

    muhanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mapenzi hadi kwenye kura!!!!!!!!! mmmhhhh i doubt
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni sawa, kama watakuwa wamejiandikisha kituo kimoja!
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mie nafikiri ni vizuri hata wanandoa wakakubaliana jambo pamoja! e.g Twenge tukawapigie CHADEMA. Maana watu wawili hawawezi ambatana mpaka wawe wamekubaliana jambo kwa pamoja!
     
Loading...