Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupiga kura popote

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by matambo, Oct 30, 2010.

  1. m

    matambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimesikia tetesi kuwa inawezekana kwa mtu kupiga kura ya urais mahali popote hata pale ambapo hajaiandikisha, je swala hilo lina ukweli kiasi gani?

    Wenye taarifa sahihi mtujulishe jamani
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nilishawahi kuweka Post hapa kwamba inawezekana kupiga kura ukiwa popote duniani kwa kutumia Database kama vile unavyo tumia ATM Card, ukishatoa pesa itakwambia kuwa ushatoa.
     
  3. m

    matambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    majibu haya sidhani kama yalikuwa yanakubalika tanzania kabla

    so hadi sasa sijapata jibu sahihi , kuna mtu ananiuliza ili akapige kura na yeye yupo mbali na mahali alipojiandikisha
     
  4. L

    Left Wing Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Matambo hilo haliwezekani
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    tetesi hizo si za kweli maana Kilavu alkishalitolea maelezo kuwa mtu atapiga kura kwenye kituo alichojiandikisha tu.
     
Loading...