Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupiga bibi jamani si ustaaarabu!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chiko, Jan 26, 2011.

  1. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeshuka wanajamvi baada ya kukaa manyasini nikichungulia chungulia jamvi. Nimejaribu kujiuliza bila ya kupata jibu, hivi katika karne hii bado kuna mababa wanapiga wake zao!!.

    Imenitokea mimi mwenyewe binafsi, ikabidi nihame nyumba, sababu jirani alikuwa na tabia mbaya ya kutwanga mke, natumai mwanipata..sio eti kuchapa vibao ama kuchapa mijeledi, laa kupiga na nia ya kuuuaa magumi mateke, jamaa anakanyaga kama ataka washa bajaj.
    Ilikuwa usiku mmoja jamaa jirani(Mtu na heshma zake,ofisaa fulani wa Benki,sio eti vijana hawa wakihuni) kaingia nyumbani baada ya kutoka ulevini, majira ya saa za manane, twasikia mayowe na vurumai!!, Kama majirani wema tumetoka kusaidia. Mara twagundua bwana apiga bibi. Hasira zikanipanda nikataka kuingilia lakini mwenzangu akaniambia "watu walalao Blanket mmoja mambo yao usiiingiliee", nikapoesha hasira, na kwa kweli baada ya masiku kidogo hivi niliona majirani hao hao wameshikana mikono watoka shopping.......Daahhhh nilihama mtaa huo.

    Nimekuwa mpaka mtu mzima, sikuwahi kuona Baba yangu na Mama wakipigina, sasa imagine hio "Trauma", kawaida mimi ni mtu mtulivu lakini nachukia sana maonevu!!!!

    Jamani...Hata kama ni itikadi zetu, (kuna makabila, bila kutaja yana mambo haya), jamani wana JF, kama kuna waume wenye tabia kama hizi humu, jamani wacheni tuwe wastaraabu. Kuna njia mbadala za kusuluhisha migogoro ya nyumbani sio KUPIGAAAAA......GrrrrRRRRRRR
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndo maana mimi nimeamua KUCHUKUA KOZI KWA FRANCIS CHEKA...mapemaaaaaaaaa:car:nawai koz cu u francis ananisubiria darasan...
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    natamani kupata mpenzi anayepiga hahahahahaaa!!!
     
  5. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    sisi wakurwa huwa atubigi, ni muendelezo wa mila, utamaduni & desturi.
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ha ha ha!
    Ukipewa kipondo siku hiyo adhabu yake hapati unyumba. Lol!
    Mapumziko ya nguvu.
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmmh!
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unafikiri kwa nini namtamani anayepiga,maana kitakachompata hatakaa akisahau maishani mwake ukizingatia nna mikono minne:)
     
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    kupigana kunatokana na shetani tu. kila mtu anaweza kumpiga mke wake kama moyoni mwake hana Mungu bali anaye shetani mchafu...roho chafu inaweza kuiendesha familia na kuipinduapindua ipendavyo...na kuna watu wengine wanapigana kwasababu wamepagawa na roho chafu hat akama wao hawajijui....habari ndo hiyo...karibu kwa Yesu, muokoke mponye ndoa zenu.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,943
    Likes Received: 9,490
    Trophy Points: 280
  12. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kumbe hujui, wengine unyumba mtamu wakiwa na manundu,,,,,,:):)
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    BAK unadhani kwa nini nawatamani,niwape khabar yao...
     
  14. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mhhh hapo yaweza kuwa kweli, nasikia wengine baada ya magumi na mateke, ndio kwaandaliwa mechi ya KUFA MTU hadi cheeee!!!
     
  15. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    dunia ya leo vita ni maneno tu inatosha
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kula tano mkuu..hiipost imenifurahisha sana kwa sababu mimi mwenyewe nipo agaisnt sana na hii kitu
     
  18. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani sie wengine bila kupigwa unaona hupendwi
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmhh hii mbaya sana..
    nimeona na nimeshuhudia ..

    kweli kweli jamani sijui watu wengine wanawazaga nini tu.
    halafu baadaye anasigizia ni shetani alinipitia..
    au samahani nilikuwa nimelewe..

    yaani CHIKO natamani nikupe senks zaidi ya 100 kwa ajili ya hii thread..
    hopeful wengi wataisoma..
    asante sana mkuu
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Inategea kipigo na kipigo usiombe mpenzi mwenye kipondo hehehehe
     
Loading...