Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupiga bao

Discussion in 'JF Doctor' started by NYAGI DRY, Nov 9, 2011.

  1. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nina miaka 25,nimeanza ku sex nikiwa na miaka 18,ambapo katika miaka hiyo nilikuwa na uwezo wa kukaa kifuan kwa mwanamke mpk 45minutes huku nakula bweche kavu kavu,bila kupiga bao,tena kama nikivaa kondom hata lisaa lina weza kukata bila kupiga bao,lakin nilipofikisha miaka 24na 25 hali kama imebadilika kwn nikivaa kondom saiv nachukua 15 minutes kifuan,nikila bweche kavu hata dk 10 sifikishi kwa goli la kwanza,je inaweza kua tatizo,?msaada kama vp
     
  2. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    ebu weka pcha ya mguu wako wa tatu..nkusaidie..am a doctor
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Makubwaaaa...
     
  4. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mwali kumbe upo huku...mambo?
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    pole sana.......tatizo hili liko akilini mwako zaidi; tafuta utayempenda muoe halafu uone kama utapata hii shida; ki ujumla naoa uko after perfomance zaidi; ushatafakar ni kwanini unaamua kujamiiana? maana ni wazi akili yako huiweki kwenye tendo hilo sasa kwanini uuhangaishe mwili wako bure?
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    aah halafu jina lako mbona linaendana na matokeo ya mechi zako!
     
  7. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mi nataka maushaur jina langu halihusian na matokeo ya mechi zangu kaka
     
  8. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kaka hilo tatizo limeanza soon baada ya kuwa nafanya perfomance sana na mara kwa mara
     
  9. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,223
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    We sı nı Nyagı dry?
    Endelea kuemıa v2 vıkalı kıla kıtu kıtakuwa mwake mwake ba'baake!
     
  10. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,223
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    We sı nı Nyagı dry?
    Endelea ku2mıa v2 vıkalı kıla kıtu kıtakuwa mwake mwake ba'baake!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    bweche mweh
     
  12. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    By simple analysis inaonekana by the time unaanza game ulikuwa unakaa kwa wazazi kwaiyo mboga tatu zilikuwa hazisumbui, ma mchicha, mlenda, kisamfu, matembele, nyanya chungu na sea food vilikuwa havisumbui so mwili ulikuwa healthy and so the game was good. Sasa at 25 yrs unaonekana unajitegemea so chipsi kuku, burger, nyama choma na bia kwa wingi ndo misosi unayo afford, kwakua hujaoa na hamna wa kukupikia. Jaribu kurekebisha diet utaona changes nzuri tu. Mi nna miaka 40 na goli ya kwanza pye kwa pye napiga 45mins!
     
  13. h

    handeni Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si unajifanya fundi muda wote huo wa nini juu ya kifua cha mtoto wa watu?
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hali iyo nyagi dry ingekuwa bacardi dry ungeishia dakka tatu tu bao
     
  15. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi naona kwa sasa hivi upo sawa rafiki maana kama mara ya kwanza ulikuwa unatumia 45 minutes hakika kipindi hicho ndipo ulikuwa na matatizo. Unatakiwa ukumbuke pia kwamba Bao la kwanza kuwai ni kawaida sana kwa wengine inachukuaga hata dakika mbili tu. So don't worry. Your OK.
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmh! Saa zima uko kifuani!!!! Khaaaa hayo ni mateso bila chuki!! Mwe.....
     
  17. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ukisha kojoa hilo bao baada ya 15 minutes subiri hapo hapo kifuani mpaka u-n-y-e kabisa..
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,564
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    sasa hii hatari. Saa moja tu ndo kelele zote hizo?je masaa mawili itakuaje?.mia
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Daaah nimecheka sana mkuu. Mpaka anye kabisa?
     
  20. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    du uzinzi umeuanza ukiwa na umri mdogo!!
     
Loading...