Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupewa mara moja tu kwa mwezi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paul mathew, May 31, 2012.

  1. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana jf,

    Nimeoa na nina miaka 4 ya ndoa yangu, kadri siku zinavyokwenda napunguziwa dozi ya mapenzi, zilizopita ilikuwa 5 mpaka 6 per month sasa hivi ni 1per month na anakuwa mkali yaani mpaka nibembeleze kama naomba employment...

    Ukipewa unaambiwa utapata tarehe kama hi next month nampenda sitaki kumsaliti naheshimu ndoa yangu.

    Naombeni ushauri nifanyaje walau niongeze dozi
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Kumlazimisha, watakwambia ni ubakaji. Eti pata ridhaa ya mwenzio. Unalo....kuwa makini usije ingia kwenye uzinzi
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ndoa ndoano,hana hisia na wewe au kuna mtu mwingine anampa dushelele? Tiririkaaaaaa!
     
  4. K

    Kivuli Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka vumilia 2
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    mambo haya bana.....sasa kwa nini....?....khaa!!...
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Possibly unasaidiwa.....
     
  7. K

    Kivuli Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka vumilia 2 ndio mke wako ulie mchagua
     
  8. N

    Ngahekapahi JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Pamoja ya kuwa kwamba ndoa ina mambo mengi ambayo yanatakiwa kufanyika,lakini tendo la ndoa kama jina lake lilivyo ni kiunganishi muhimu sana katika ndoa.

    Siwezi kuwa na uhakika mkeo ana tatizo gani ambalo haliweki kwako wazi mpaka hali inafika hapo.

    Mi ningekushauri ukae chini na mke wako, mueleze ni namna gani una mthamini na kumpenda na kwamba katu hufikirii kutoka nje ya ndoa yenu.

    Mwambie aweke wazi ni kwanini hali imefika hapo, natumaini atakueleza.

    Kama ukiona huridhiki na majibu unaweza ukaanza kufanya uchunguzi wa chini chini ili kubaini kama anatoka nje ya ndoa au ana affaair na mtu mwingine anayechukua nafasi yako.

    Naomba kuwasilisha.
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mithali 14:1 Kila mwanamke aliye na hekima hujenga nyumba yake; bali aliye mpumbavu huibomoa kwa mikono yake mwenyewe.
    1. Je, ninajenga nyumba yangu au naibomoa?
    2. Je, ninawekeza kwenye ndoa yangu? Natumia uwezo wangu kuiboresha?
    3. Je, naonyesha kumthamini na kumjali mume wangu?
    4. Je, natumia nguvu zangu na uwezo wangu kwa ajili ya familia yangu?
    5. Je, natengeneza mazingira kwa maneno na matendo yangu yakumfanya mume wangu afurahie na kupenda kuwa nyumbani?
    6. Je, naridhika na kuihudumia familia yangu?
    7. Je, hisia zangu na upendo wangu ni kwa ajili ya mume wangu au mtu mwingine? Je, muonekano wangu, maneno mazuri na ushawishi mwema ni kwa ajili ya mume wangu au watu wengine?
    8. Je, natimiza mahitaji ya mume wangu?
    9. Je, ni mwaminifu kwa mume wangu? Nina uhusiano wowote wa siri ambao sitaki mume wangu ajue?
    10. Je, mume wangu yupo huru kuwa muwazi kabisa kwangu hata kunikosoa?
    11. Je, ninaruhusu mawazo ambayo siyo safi kuwa ndani yangu kupitia redio, televisheni au vitabu?
    12. Je, nimekuwa kimbilio na faraja kwa mwanaume ambaye ndoa yake ina matatizo?
    13. Je, natafuta ushauri na faraja kutoka kwa mwanaume mwingine (mchungaji, kiongozi wa kanisa, mshauri, mfanyakazi mwenzangu) na sio mume wangu kwanza?
    14. Je, ninauhusiano wa karibu zaidi na mwanaume mwingine kuliko nilivyo na mume wangu?
    15. Je, nimekuwa mkali na mwenye maneno yasiyo ya upole au ni mwenye maneno mazuri na yenye upole na unyenyekevu?
    16. Je, naonekanaa rahisi rahisi kwa wanaume wengine au naonekana ni mtu mwenye msimamo? Je, naruhusu mizaha isiyofaa na watu wengine?
    17. Je, kuna kitu katika mavazi yangu, muonekano au maongezi ambacho kinaweza kuwa kichocheo kwa wanaume kuwa na tamaa?
    18. Je, ninavyoongea na wanaume kazini au popote naonyesha kuwa mimi ni mwanamke wa kristo au nakuwa nawaonyesha upendo na ukaribu wa kupitilizia ambao unapaswa uonyeshwe na wake zao?
    19. Je, nimeweka mipaka katika mahusiano yangu na watu wa jinsia ya kiume? Ni mipaka gani hiyo?
    20. Je, kuna mausiano niliyonayo ambayo yanaweza kuleta utata kwa watu?
    21. Je, mume wangu na watu wengine wanao nifahamu wanaweza kusema kuwa mimi ni mwanamke mwenye busara na anayejiheshimu?
    22. Je, nimeazimia moyoni mwangu kuwa safi mbele za Mungu? Je, ni mfano wa kuigwa na wanawake wengine wanaoishi maisha ya kumfuata Mungu?
    Mithali 31:10 Mke mwema, ni nani awezaye kumuona? Maana kima chake chapita kima cha marijani.
    PRINT HII KARATASI MPELEKEE AJIBU MASWALI YOTE HAYO HAPO JUU TENA WEWE UKIMUULIZA MWENYEWE

     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tusiwe wepesi wa ku-judge,ajaribu kuongea nae kwanza pengine kuna sababu.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Hebu na wewe mchunie tuone itakuaje ila pia labda una fujo sana uwanjani au sio mbunifu kila siku ni national anthem tu
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Afya ya akili yako itaharibika punde.Fanya haraka ukae nae chini muone tatizo liko wapi.Akileta ubishi wewe mwanaume bwana hushikwi mkono kuvuka barabara.
     
  13. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ongea nae mueleze kua hufurahi hiyo mara moja kwa mwezi,duh sijui niseme unabahati yani wengine kila nanihii anaitaka kila siku mpaka unajitia kazi ukimuona anaenda kulala siku yalikizo ni 7 kwenye mwezi mzima au asafiri..
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ennie...Nimetumia neno Possibly....sikufanya judgement.....nimempa assumption kama wanavyofanya wengine ili wakati wa kulifanyia kazi awe nazo...........Encarta Encyclopedia (2009) inafafanua neno hilo kama ifuatavyo....

    pos·si·bly [póssəblee]
    adverb
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="class: DEFINITION, width: 17"]1. [/TD]
    [TD="class: DEFINITION"]perhaps: likely, or maybe so, but not definitely so[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: DEFINITION, width: 17"]2. [/TD]
    [TD="class: DEFINITION"]as possibility: as something that is possible or may be realized a new park to include a pond and possibly a playground
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: DEFINITION, width: 17"]3. [/TD]
    [TD="class: DEFINITION"]suggests effort: used to indicate the magnitude of effort or difficulty They've done everything they possibly could.
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: DEFINITION, width: 17"]4. [/TD]
    [TD="class: DEFINITION"]adds emphasis: used to express shock, disbelief, or amazement What could he possibly mean?
    How could you possibly have believed that?

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: DEFINITION, width: 17"]5. [/TD]
    [TD="class: DEFINITION"]suggests impossibility: used in negative sentences and phrases to emphasize that something cannot be done or cannot happen I couldn't possibly tell you.
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: DEFINITION, width: 17"]
    [/TD]
    [TD="class: DEFINITION"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


     
  15. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu......kwa mnaosema amuulize mwenzake hebu wekeni maswali ya mfano tujue na rationale ya kila swali tafadhali

    I am not expecting swali kama; mke wangu siku hizi mbona hupendi kufanya mapenzi na mimi.......as kama kuna tatizo kwa upande wa mke anatakiwa yeye kutafuta platform ya kuzungumzia hili as she knows better

    Lizzy , Kipipi, Pretta, MJ 1, Kaunga, AshaDii, Erociuos......, Madame X (Li avatar????), Mwali, ........

    I stand to be corrected ila kwanza maswali ya kuulizwa mke kama huyu incase mume anatafuta haki yake kama huyu, maana kwa sie waelekea kibla hapo tena sunna tu ya nusra ya pili ndo yaweza kuwa considered
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amekuzidi kipato huyo mkeo au ana kazi nzuri kuliko wewe? Amekuzidi kielimu mkuu?

    Hapo hakuna penzi kabisa, hebu mchunguze upate source ya yeye kubadilika namna hiyo ni nini?
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke angekuwa mke wangu ningeisha mrudisha kwao, bora nikae bila mke kuliko kukaa na mke kama huyo.
     
  18. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole kwa yote ndugu, ningekushauri kukaa chini na mwenzi wako na kuzungumza. Pengine ana tatizo dogo labda atahitaji kumwona daktari au mwamasaikolojia (psychologist), unaweza kuwa msaada mkubwa kwake baada ya kuzungumza. Yakishindikana hayo yote basi waweza kuchetuna ingawa ni ushauri mbaya. lol!
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mtoa mada
    Nadhani kuna tatizo kaeni chini muongee
    Kuna mambo mengi yanayoweza kusababisha.
     
  20. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole mwee ila talk to her yawezekana ana stress ongea nae vizuri ataingia kwenye line tu uwe mpole kiaina
     
Loading...