Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda unavyopenda: Hizi kingo ni za nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GY, Feb 4, 2011.

  1. GY

    GY JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wapendwa woote, mababu kwa wazee, vikongwe kwa vikungwi, watukutu kwa watiifu, bila kusahau sharobalo ambao wamejaa sana humu sikuizi

    Haya maisha ya kawaida yamezungukwa na kingo (limitations) nyingi tuu..........nyingine ni nachuro nyingine ni za kiutaratibu (ama wa kiimani au kitamaduni)........

    Hata kama tungependa, ni vigumu kukaa kwa kutumia kichwa, au kufikiri kwa kutumia kisigino, hapo ndo nachuro inakamata mkondo wake..........

    Na makingo mengine tumeyakuta kwenye maandiko au tumejifunza toka kwa walio tangulia.....na kuna yanayo-make sense na kuna yasiyo......

    blah blah blah kibao rudi kwenye mada sasa............Hivi kupenda unavyopenda ina limitation nachuro au imetokana na kingo za kitamaduni........kwanini mwanadamu inaonekana ni kosa, dhambi, sio fair, haitakiwi na haikubabiliki kupenda zaidi ya mmoja?

    kazi kwenu

    Tujadili tukiwa soba
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kiini cha maandiko yako ni apo tu.
    vp WE WAWEZA PENDA WAWILI?
     
  3. GY

    GY JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hebu tushee experience, huku tukiwa honest kabisa, je hilo linawezekana ama? linatokea ama? lipo ama? na si wawili tu, hata zaidi
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee Sharobaro kupenda zaidi ya moja sio dhambi ila kutamani ndio dhambi.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haiwezekan.
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kupenda na kutaman kupi kunachat sana skuiz?
    waweza taman wawili au zaid je waweza penda zaid ya wawil?
     
  7. GY

    GY JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ebu ifikirie kiundani zaidi, halafu rudisha na kumbukumbu za enzi za kina adam, suleiman, Ibrahim, na hata recently wazee wetu...ni tamaa ile au?
     
  8. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh kweli sijui kiswahili au sijamwelewa tu alivyoandika. naomba nieleweshwe kauliza nini?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anauliza unaweza kumpenda Juma na John kwa wakati mmoja?
     
  10. GY

    GY JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Thanks.......
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kutamani hata kumi unaweza!Ila kupenda zaidi ya mmoja haiwezekani..unaweza kujidanganya unawapenda wote ila ukweli ni kwamba mmoja tu ndo anaweza kuutawala moyo wako at a time!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa mtazamo wako mimi nakupenda ua nakutamani? lolz
     
  13. GY

    GY JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ngoja kwanza kabla ya dhambi, je is it possible naturally au?
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naamini watu siku hizi wanatamaniana sana zaidi kuliko kupendana usiniulize kwanini lolz!!!!!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sijawahi kusikia kwamba imekatazwa kupenda wawili...!

    anyways ngoja kidogo
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha we unanitamani tu kwasababu nimejaliwa sura na umbo zuri!Hehe!
     
  17. GY

    GY JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hapana jamani, tusichanganye kupenda na kupenda sana, unaweza kupenda watatu ila mmoja ukampenda sana
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    No its not possible, thou kwa mtu mwenye binafsi atasema anawapenda wote MWANAHAWA na MWANAMTAMA lakini ukweli ni kwamba mmoja tu ndio ataweza kutawala moyo wako
     
  19. GY

    GY JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Connect zem dots hapo dogo halafu come again
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    stakuuliza kwanini lakin nambie kwanini watu wanafanya ivo
     
Loading...