Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda sio ndoto...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtoboasiri, Dec 7, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...ningeyasema bayana lakini naogopa kuzifufua chuki zilizopita. Poza roho ndugu kwa yaliyokupata kwa sababu ya kupenda. Pendo lako limekuwa kama limepita na maji ndani ya ziwa ukabaki na huzuni.

    Najua penzi ni donda la rohoni lakini usichukie. Ukutanapo na mwenzio tabasamu "hallo" mfariji ukiweza.
    Ukae ukielewa kupenda sio ndoto ya usiku mmoja
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    duh.............
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yaani! The Boss, we acha tu! Ningeweza ningekuwekea sauti na midundo inayofuatana na hayo mashairi ya kiutu uzima! Sio "kuku kapanda baiskeli bata kavaa raizoni"
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,269
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mmmmmm?
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naaaam!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Umeongea haraka sijakuelewa.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mimi na mafumbo hatusomani kabisa
     
  8. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    MUNGI sio fumbo . hiyo mistari ni part ktk wimbo wa ddc mlimani park orchestra, bahati mbaya ulikuwa hujazaliwa .
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kupenda wakati mwingine si kitu kizuri, muulize 20% kwenye uwimbo wake hapo chini atakudokeza maumivu yake.
    "..... Nenda ahaaaa, nenda ahaaaa, nenda haaaa hata kama zamani nilipenda ..... "
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wengi tu wametoka kapa!
     
  11. tototundu

    tototundu Senior Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naweza pata wapi MP3 ya hii ngoma, inanikumbusha mbali sana wakati wa udogo, wakati huo redio moja tu, RTD..
     
Loading...