Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda sio lazima kupenda Mwanamke tu...Hata nchi yako unaweza kuipenda kulko nafsi yako!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Mar 2, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eee ndugu jana jua kali tulikuwa uwanjani tunashangilia Oman ilivyo ichapa Thailand 2-0 na tume qualified to round 4... tukipita huko ni Brasil 2014, moja kwa moja nategemea tutafika tu.

    Yani FIFA wametulazimisha tucheze mchana na tumekatazwa hata kuingia na maji ndani ya uwanja, lakini kwa kupenda nchi yetu hatukujali, na tukamtumia message Fifa president, Sepp Blatter nadahni ataisoma tu.

    [​IMG]




    Natoa tu mfano wa kupenda, sio lazima upende mwanamke, give us congratulation please kama hamtaki hakuna shida hata kwa kimoyo moyo ujumbe utafika tu....:biggrin:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh ngoja wadadavuaji waje wanidadavulielie maana hapa siwezi Kudadavua chochote!
     
Loading...