Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda penda kubaya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwaruzo, Apr 15, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Pamoja na kuwa mapenzi
    yanaundwa kutokana
    na hisia, na huwa hayachaguwi ni kwa
    nani na wakati gani yajitokeze bali huwa yanatokea aotomatic.
    Mbali ya kuwepo hali hali
    hiyo nina maswali machache
    tu ya kupata mtazamo wenu.
    (1) Inakuaje unaziachia
    hisia zako kwa mtu ambaye
    hujamuona?
    (2) Je uhalisia wake ukiwa chini ya makadirio uliyojiwekea juu yake utamuacha/mtaachana?
    Tuseme umependezwa naye
    kupitia picha zake
    alizoweka (iwe ni jf, fb au kwengineko), (3) Je ni
    sawa kufall katika penzi kupitia picha hizo?
    (4) Na kwa uhakika gani uliyonao kuwa hizo picha ni zake kweli?
    Tuchukulie picha ni zake kweli,
    (5) Je yeye siyo katika wale wanaopoteza uhalisia wao baada ya kujipambamba na kushindwa
    kutambuliwa na hata
    watu wao wa karibu ikiwa
    watapishana njiani?
    (6) Au ndiyo tuseme wanaopenda kwa kutumia
    staili hii ndo wanatia mkono gizani?
    Wajuwe tu kuna kupata au kupatikana.
    Kama uko nao ka mtindo huo, jifunze kuuacha.
    (7) Na sijuwi utapenda wangapi kwa kutumia mtindo huu.... take care...
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu hawapendi picha bali wanampenda mtu.Picha ni kivutio tu...kama chumvi au mafuta kwenye chakula sivyo vinavyoshibisha ila ni vionjo tu vya kuongeza test kwenye chakula!Mtu akisema kakupenda kisa kaona picha yako bila kuongea na wewe ni usanii tu..anakua ametamani alichokiona!Nakumbuka kuna mtu alionaga picha yangu kwenye gazeti akanitafuta..hakuniambia amenipenda ila alitaka kunipa pole.Baada ya kuongea kwa muda ndo akasema ametokea kunipenda...alichopenda sio picha ni mtu aliyeongea nae.
     
  3. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du! Mapenzi, anyway ni hisia tu si kitu.
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ya picha sio yakuamini sana.
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sina cha kuongeza hapo mydear, umeua bendi
     
  6. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    amekuambia anakupenda baada ya kuongea nawe. Na unajuwa kwanini alikuambia anakupend baada ya kuongea nawe? Au ndiyo alitosheka na sauti yako?
    Huyo mtu alianza na mtiririko mzuri kuanzia kuona pic, ukafuatia ukaribu uliyojiwekea kupitia maongezi, then baada ya kukuona ndiyo ungekuwa muda muafaka wa kuwasilisha ombi lake kwako ila alifanya haraka. Kiujumla alijiwekea matumaini fulani kwako kutokana na pic + sauti ila alikuwa anatia mko kizani. Na matumaini yake kama yangelienda chini ya uhalia wako, basi muda wa muendelezo wa lile aliloktambia ungelikuwa mdogo. Na wengi hutokea kuumiza kupitia staili hii
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    You are missing the point...swala hapo sio picha wala sauti ila yanayotoka kinywani na ubongo unavyofanya kazi!Nwy kama bado hujanisoma utakua huna nia ya kujibiwa maswali yako bali kujijibu mwenyewe!Usiku mwema!
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    be cool. may be hatujasomana thats why tumekuwa tofauti kidogo. Lkn acha nione wengine watasemaje kama wanaweza kutokea.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Yeh teh teh mie mbona
    nilikufia avatar ya mtu mmhh

    Seriously..
    kwa mimi ninavyoona upendo umegawanyika
    Sehemu kuu tatu
    1. Physical (appearance etc)
    2. mentally
    3.emotional .....

    Hivyo vitatu vikikutana hapo ndo kuna CHEMISTRY ya kweli..
    Nway mimi naona hapo we umeongelea kitu kimoja tu
    Kwa hiyo hiwezi sema kupenda kubaya wakati umeangalia sehemu moja tu..

    Kweli huwezi jua ni yupi utakaye spent the rest of ur life with
    Labda itaanza na hiyo picha na kuendelea kuwa kitu kizuri.
    kwani mapenzi yana mwanzo na kila mtu mwanzowake ni tofauti..
    Ni kweli wengi siku hizi bila kuweka mapozi na make up
    Hawaweki picha zao kwenye net.. lakini na we unatakiwa utumie akili
    umesha jua hilo lipo kwanini unaenda kichwa kichwa?

    UsemA ukweli mapenzi ya kwenye net yanakuwa na
    kuongezeka kwa kasi sana.. take caution becareful..
    tumia kitu kama skype inasaidia sana
    Have a great weekend..

    Ps. Topic ngumu kwa weekend akili imechakachuliwa kidogo..
    peace.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah! Si mchezo Lecturer
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Kha karibu darasani
    Angaliambele,kitu ninachotaka
    kuona juu yameza ni daftari yenye line
    Zablue na kalamu moja tu..

    Nway we unasemaje kuhusu hii topic..?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani anataka kusema kupenda ni kubaya no sikubali
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah haya bwana
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nitakataa hadi ni RIP
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Hahamhahahaha naona hiyo
    Long Island inakupekeka
    Kwenye ile island hahaha lol
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimeishamaliza tano sijui watanifanyia surgery
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Dahhhh embu twende
    Chumbanikwanza
     
  18. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    yeah, nakubali kupenda siyo kubaya ila kupenda penda ndiyo kubaya. Nadhani kuna utofauti wa maana ktk kauli hizo mbili kwa tunaojua
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na huko kupenda penda unaku-define vipi?
     
  20. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Miatu fiyl-miat(100%).
     
Loading...