Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda NGONO

Discussion in 'JF Doctor' started by Yo Yo, Jul 20, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nina gonjwa hatari la kupenda ngono,kila mwanamke nimuonapo akiwa barabarani namvua nguo pale pale matamanio yamekuwa mengi kwa wanawake.Je madokta tiba yake nini?
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mwogope Mungu
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kila mwanamke?? yaani hata dada yako?mama yako?
     
  4. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kamuulize dadaako
     
  5. upele

    upele JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaota nini acha hizo kama una kazi lala ukifanaya hivo basi jua nawe ipo siku unafanywa hivo hivo kama unabisha fanaya hadharani utajua joto ni nini. fanya kw amama yako utaona baba yako atakufanya nini.
    Conquest-think b4
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nadhani kwa mwanaume yeyote rijali hili ni suala la kawaida sana, hata kama haitokei mara kwa mara. cha muhimu jiwekee utaratibu wa kutokuwaza sana ngono na kama una mpenzi wako basi elekeza mawazo yako kwake zaidi.
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo litakuwepo tu kama baada ya kupata 'matamanio' hayo inapelekea kufanya matendo mengine k.v. kupiga punyeto, kusaka wanaouza n.k. Vinginevyo kama alivyosema TANMO hapo juu, hakuna cha ajabu sana katika hilo.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kabla sijauliza hapa dadako kaniambia dawa yake nimsugue kila siku bila mfuko
     
  9. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa na wewe ukiwa na hizi pumba, hii thread umeileta ya nini..au ndo walewale..jiangalie kijana
     
  10. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kumbe mkuki kwa nguruwe? Huyu k ndio zake kujibu kimaudhi thread za wenzake.Nilijaribu kumjibu kama alivyomjibu mwana jf jana aone raha yake sasa kumbe yeye anakasirika anatakiwa ajue kama thread unaona haikufai ipotezee kuliko kujibu au kukashfu mawazo ya mtu mwingine.
     
  11. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tunacheka. Lakini kweli hao wagonjwa wa kupenda ngono wapo. Mfano wanaume wanaoamini kuwa hawawezi kulala bila kutia dudu lao mahala. Au hawawezi kulala bila kuwa na mwanamke kitandani. Si wanaume tu wagonjwa hata kuna wanawake wenye ugonjwa huo.

    Hao wagonjwa kila mara wanawaza ngono, watapata wapi, wataona wapi. Na hao wagonjwa wakifanya ngono si kwa ajili ya mapenzi ila basi tu mradi wafanye. Wakikosa wanaishia kwenye punyeto. Na mtandao umesaidia kueneza huo ugonjwa.

    TIBA NI KUANZA KIDOGOKIDOGO KUACHA KUFIKIRIA KWA KUONGEZA JUHUDI ZA KUFANY A KAZI ZAIDI.FANYA MAZOEZI,ACHIA AKILI IFANYE KAZI ZAIDI KWA MAZINGIRA YASIYO HATARISHI,PUNGUZA POMBE KAMA NI MNYWAJI,PUNGUZA VILEVI ,MIRAA,SIGARA,BANGI,UNGA, NA KUKAA BILA SHUGHULI.ACHANA NA VIKUNDI VISIVYO NA TIJA.SALI HUDHURIA IBADA.MAKONGAMANO,KUWA NA UTII.KAA NA WAZAZI,SOMA ZAIDI VITABU VYENYE MANUFAA,TEMBELEA SEHEMU TOFAUTI ,KUTANA NA WATU TOFAUTI.BADILISHSA MFUMO WAKO WA MAISHA
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    jina lako pumbatupu nikujibu nini? ukome kuniita kijana nina umri sawa na babako kama sredi haipandi sepa kuna madaktari wenye weledi zaidi watasaidia
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unahitaji maombi! Wasiliana na mchungaji nikuponye na huyo shetani
     
  14. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Me nakushauri uoe,afu uushinde moyo wako!
     
  15. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sidhani kama kamaanisha hivyo pia naamini hata wewe unajua alicho maanisha ila basi tu.ili baraza linoge lazima na maswali kama haya yawepo.safi sana
     
  16. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    dada yake sio mjuzi ndo maana kakuomba ushauri wewe mwana jf doctor. Ushauri mwingine......?
     
  17. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    pointi tupu mkuu
     
  18. M

    Msaliti New Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0




    Siilewi tukusaidieje? maana umesema kila mwanamke istoshe mpaka ndugu zako, hivyo basi unahitaji maombi makali kaka. dah sijui ulizaliwa muda gani kwa hiyo tamaa yako ni balaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
Loading...