Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda na kutaman!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee, Sep 2, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Wasichana huwa wanasema umenipenda au umenitaman!. Je unaweza kutamani kitu ambacho haujakipenda?. Mi nashndwa kuelewa kuwa unaweza kumtamani msichana ambae haumpendi.
    Nawakilisha.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Naona directed kwa kaka zangu.... ila kwa mambo mengine jibu ni ndio... Mfano mie sio mpenzi wa Ndizi kama chakula for sizipendi.. but kuna wakati natamani.. nakula kwa hamu then sitaki tena mpaka hamu ije tena.... na yaweza chukua weeks au miezi...
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kwanin uchague kitu ambacho haikipend?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kabisa.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Sio kila ambacho ukipendi ni kibaya... waweza ukawa hukipendi but once in a while ukataka ladha yake...
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kivip?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kuna mtu ambaye hapendi kitu kizuri.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Inabidi utambue kua kila kitu ni kizuri na kila kitu ni kibaya ikitegemewa na anae define sifa ya kitu husika... Hivo wee waweza ona hiki ni kizuri na wakipenda mwingine akaona ni kibaya na akakichukia... woote mkiwa na sababu za msingi... na kila mmoja akishangaa wee wakipendea nini na vice versa....
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kwahiyo kitu kimoja naweza kukiona kizur kwa vigezo vyangu nawe pia ukaiona kibaya kwa vigezo vyako. Kwanza lazma kila kitu utakipa category either kizur au kibaya. Hiyo category itakufanya ukitaman au la!!. Kutaman kunaendana na kupenda.
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kutmani kupo mkuu na kunatofautishwa na love
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ninavyojua ni kwamba vitu vyote unavyovitaman lazma utakuwa uwevipenda.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Lazma utamani kitu ulichokipenda. Mtaani kwenu, kuna wasichana weng. Ila kat ya hao umemtaman mmojawapo!. Sababu gani iliyokufanya umchague huyo na si mwingine?. Huo ndio upendo wenyewe.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unatamani kwanza then unampenda. Wanapouliza swali hilo huwa wanataka kujua kiasi cha mambo hayo kipowap, mean kupenda sana ama kutamani sana!
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Unaweza usikichukie na wala usinipende, l mean ndizi sio favourite dish yako; lakini kuna siku una hamu nayo!

    Naona muamzisha mada anacheza kwenye extreme 2 kupenda na kutokupenda (kuchukia)!
     
  15. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa maoni yangu .. Jibu la hilo swali linategemea mambo mengi sana ..machache ni kama umri na stage ya muuliza swali au mlengwa.

    Kama ni vijana wanaochipukia kwenye fani ya mapenzi nadhani hawajui wanauliza nini na wanategemea nini...Jibu linategemea na nadharia yao..na theories wanazosoma MMU..

    Kama ni mtu ambaye ameshaonja tamu na chungu ya mapenzi nadhani atakakuwa anataka kujua tofauti ya maisha aliyoishi na woga wa kuona chungu nyingine..

    kama ni mtu aliyekata tamaa kama atopata mpenzi basi atakuwa anauliza kwani haamini kile anachotegemea..

    Kifupi.. sidhani kati yetu hakuna mtu anayeweza kujibu hilo swali..maana yake kuna majibu zaidi ya 1,000 na yote ni sahihi!
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Ukimuona mdada beach amevaa bikini na umbile na uzuri wake unavutia; unaanza kufanya nini kwanza-: kumtamani au kumpenda?

    Una ndugu yako wa kike, she is ur best friend! Anaweza kuwa dada yako au cousin wako! Unampenda au una mtamani?

    Kuna Jirani au schoolmate wako, unamkubali kwa akili na mambo mengine mengi si mapenzi! Unampenda au unamtamani?

    Kuna kichaa (newly mentally sick 16yrs chick), amepita bustanini kwako naked bado hajawa mchafu mchafu! Utampenda au utamtamani?

    Una mke nyumbani mzuri kwa tabia na almost kila kitu! Ofisini kwako kuna kidada kizuri kwa sura umbile ila tabia hafai; anavaa kiuchokozi, anakaa kimtego, sauti ya kiuchokozi! Kaja ofisini kwako kakaa kwenye sofa mini skirt imepanda, mapaja kaachia, chupi hajavaa; utampenda au utamtamani?

    Hope this helps!
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mimi vyote ninavyovipenda ninavitamani. Msichana hata aje chumbani uch kama simpend sintofanya kitu chochote.
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Wewe unapenda sex/ngono! Na possible unapenda sex na watu tofauti tofauti! So huyo dada unatamani ufanye naye ngono ambayo wewe unaipenda!

    Sio kwamba unampenda huyo dada, na unaweza usiwe unamchukia pia! But one thing for sure wewe unapenda kufanya ngono!
     
  19. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    AshaDii...well said umejibu ipasavyooo...kutamani na kupenda vitu viwili tofauti
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    In that sense... it brings sense...
     
Loading...