Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda kwa aina gani huku? Au ni kukomoana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Jan 3, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jana (02/01/2012), nikiwa kazini, nilikuwa nayapitia magazeti na kwa bahati nzuri au mbaya nikakutana na kisa hiki kilichoandikwa na gazeti moja la Kiswahili litokalo kila siku ....

    Mwanamke mmoja ambaye ni hawara wa mwanaume mmoja mwenye mke na familia yake, amemuua mwanaume huyo baada ya kumfumania mwanamume huyo akiwa na hawara mwingine kwa kumchoma na kisu mara mbili tumboni/kifuani!

    Swali: 1. Hivi inakuwaje mwanamke anauwa kwa ajili ya mwanaume ambaye ni mume wa mtu? Huku ni Kupenda kwa aina gani?
    2. Kama ni wivu, ni wivu wa aina gani? Ma-infed ... wa humu, hebu mtueleza huwa mna wivu kwa mahawara wenu kiasi hiki?
    3. Na huyu mwanaume mwenye ndoa yake alikuwa anatafuta nini kwa mahawara zaidi ya mmoja?

    Nichukue nafasi hii, kumpa pole mke wa ndoa wa mwanaume huyo aliyeuwa, kwa kuibiwa mume na wanawake wenzake wasio na huruma, kumtumia na hatimaye kumuua kabisa kwa kisu!

    Wana JF wa MMU, naomba kusikia maoni haya juu ya tukio hili.

    Wenu,

    HorsePower
     
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Inasemekana mke wa marehemu ni mgonjwa amelazwa hospitali ya kcmc. Hata hivyo hiyo siyo sababu ya kuanza kuhangaika na wanawake wengine.

    Ni bahati mbaya tu kwa marehemu kupata hawara kichaa. Haya si mapenzi; nina wasiwasi na akili ya hawara wa marehemu.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    unajua huyu sio jamaa wa kwanza kuwa na hawara zaidi ya mmoja. it is not uncomon ila wats uncomon is a person getting killed. sasa women women who kill wana sababu zao huyu labda alikubali kuwa hawara peke yake lakini sio kuwepo hawara mwengine na ukweli ni kwamba sie hatuwezi jua mapromise gani jamaa alimpa huyu dada. so yes kuwa na hawara zaidi ya mmoja ni common ila usishangae ukipigwa.kisu
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa maoni yangu binafsi

    1. yaelekea huyo hawara hajawai kukutana na mwanaume aliemridhisha tu ze maximamu yaani ameguswa kule kusipo fikika na
    wanaume ambao alisha wahi kuwanao kipindi cha nyuma, sasa kitendo hicho kimemtia aina flani ya ukichaa.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    some peopl dont love...its called obssesion......
     
  6. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama nimempata fresh hajauawa na mkewe hapana bali hawara tu kamfumania huyo bazazi na hawara mwingine ndio akamchoma na kisu.
    back 2 mada, ni ukatili 2 na roho chachu za wa2 fulan fulan tena wanakuwa wameshindikizwa na mapepo kwa muda huo.
    aisee huruma bureee, ila swala la kuwa na mahawara wa2 mmh ni common nwdays jaman hata cjui 2nakwenda wap mmh.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kuambiwa 'dhulma haidhulumiwi'
    Tafakari, chukua hatua
    Nimesikia wanaume wanasema ukikamata small house inaku-cheat unakasirika kuliko ukikuta mkeo anakucheat. Kwa sababu hiyo small house inachopata ni favor, wakati mke anachopata kwa mumewe ni haki yake.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Khaaa! Umeniwahi... Niko ku delete post kumbe usha ni quote? lol.....
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huenda huyo M'baba amekuwa anamtumia huyo hawara kwa saundi muda mrefu akiwa anamweleza mlolongo wa matatizo, ikiwa ni pamoja na kuwa Mke wangu anaumwa yuko KCMC, kwahiyo sina kitu kwasasa, na hawara akayapokea maneno hayo akiendelea kumpa penzi la mkopo, na huenda hadi kumpa hela za nauli ya kuendea kumsalimia mkewe wa ndoa!!

    Sasa siku huyo hawara anamfuma jamaa yuko na kitu kingine kipya, lazima atahisu gharama imetumika...na kwa sababu hiyo anaweza kufanya lolote linalokuja kwanza akilini mwake!...

    Mapenzi yanaua!
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ouch..... sory mamito.
    pamoja lkn.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Wivu unahusika kwenye mapenzi ya kweli...
    CHUKI hudhihirika ukiwemo UTAPELI!!!
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Asha Dii, usingefuta comments zako, nilikupata vzr na nimejifunza kitu out of hizo comments ...
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Usijali Obsesd.... tuko pamoja.... Bahati nzuri ulini quote Umemsikia Horse power hapa chini?


    Asante Horse P.... Basi hamna kilicho haribika.... for naona usha nisoma....
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhani yule hawara aliumia sana hadi akafikia hatua ya kufanya maamuzi mazito ambayo yamegalimu roho ya mwenzi wake.. mara nyingi hasira, wivu na kisirani huambatana pamoja na hufanya watu wafanye maamuzi wasiyotarajia ambayo ni ngumu mtu kuamini kama yamefanyika
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sure, Asha Dii mimi hupenda ku extract wazo kuu la mtu toka kwenye ujumbe/comments aliyoiandikia. Wazo lake na mtazamo wake juu ya jambo fulani ni kitu muhumi sana kwangu and always take comments in a +ve way. Kosa la kutoeleweka au kwenda nje ya mada sometimes kwangu halihusu ... :poa
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    @Paka Jimmy
    Mapenzi hayaui
    Mapenzi yananivunja mgongo - Les Wanyika

    Vichaa ni wengi, wachache wako mahospitali
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hayo sio mapenzi. Huyo tunamuita MUUAJI. hata kama asingemchoma kisu ipo siku angemuua hata kwa sumu. huyo ni sawa na yule aliye mkata kata mkewe na kutupa baadhi ya viungo chooni. Ukiona mwanamke anakutishia kukua kama vipi muwahi wewe au kimbia kabisa. hawa viumbe ni balaa. Mia
     
Loading...