Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda kusikiliza kila unaloambiwa na watu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Sep 24, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Kupenda kusikiliza kila unaloambiwa na watu[​IMG]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Ngano ya punda hii,mara ya kwanza niliiona kwenye comment ya m1 wa wana ze usweet 2008 na mara ya pili nikamsikia Roma ameteleza nayo juu ya tile alipokua anapoke tu(n)zo za kili mwaka huu 2012
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hii e-mail nimeipata leo from 3 different people and now here in JF!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    za kuambiwa unatakiwa uchanganye na zako
     
  5. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo imekaa uzuri, kubali ushauri but uamuzi ni wako. Kumbuka hadithi ya mbayuwayu.
     
  6. a

    abunura Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo inaonyesha utakalofanya wewe basi kuna watu wataona una makosa.
     
  7. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inanikumbusha kipindi cha rtd "mazungumzo baada ya habari" baada ya yote waliamua kumbeba na hatimaye yule punda alitumbukia mtoni.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaa..........wewe una kumbukumbu sana kama Radio National 277, dudu proof, ile ya mbao.!! yani duduz aka mende hawezi kuingia ndani!!!
     
  9. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tukupigie makofi?

    Mi nakuona mchoyo kwamba hukuona haja ya kutuwekea na sisi wengine kama alivyofanya mkuu@Saint Ivuga
     
Loading...